Giúp tớ với, gấp quá, tớ bị mất giấy đăng ký xe ô tô cùa KH, h xử lý sao ??????????????

Hic,camera nó mờ tịt ý, mà cái đoạn ở quỹ thì hình như là tớ để lẫn trong tệp hồ sơ rồi cầm đi rồi, ko thể đổ cho KH đc, chỉ sợ là lúc vừa đứng lên thì rơi, cô kia nhặt đc rồi ỉm luôn thôi, vì cô KH này mồm năm miệng mười lại thuộc giới bầu sô nghệ sĩ nữa. Tớ ko tin tưởng lắm :(

trời KH kiểu đó mà còn cho vay, mấy người loại này tráo trở lắm nay vầy mai khác là chuyện thường. Chia buồn với bạn vì gặp xui xẻo và cũng xem như đó là 1 bài học lần sau có thẩm định khách hàng thì nên cẩn thận KH dù có TS thế chấp tốt thu nhập OK nhưng tư cách đạo đức ko có thì cẩn thận ko chỉ mang lại rủi ro cho ngân hàng mà còn mệt mỏi vì nhiều vấn đề phát sinh nhất là cái khoản lãi suất điều chỉnh 3 tháng 1 lần, sau này họ trở mặt la làng mình lừa hay ko nói rỏ với họ (dù đã giải thích rất rỏ)dạng này gặp nhiều rồi.

hic, bạn ơi, tớ vừa báo cáo sếp xem thế nào nhưng sếp tớ bảo chưa có Vb hướng dẫn của trên trụ sở trính thì chưa áp dụng huhu giờ ko có cái gì nhập kho :((

Quy định có từ tháng 02/2012 rồi, hiệu lực áp dụng là từ tháng 04/2012 đó. Bên mình thì có văn bản điều chỉnh từ tháng 07/2012 nhưng vẫn giữ bản chính giấy tờ cho chắc ăn, chứ để KH giữ thì ko an tâm được. :)

Nói chung thì bạn vẫn phải làm theo quy định hiện tại của ngân hàng, nhưng mà vẫn nên đọc Nghị định để mình có cơ sở pháp lý khi xử lý tình huống hoặc trả lời thanh tra.

Quy định có từ tháng 02/2012 rồi, hiệu lực áp dụng là từ tháng 04/2012 đó. Bên mình thì có văn bản điều chỉnh từ tháng 07/2012 nhưng vẫn giữ bản chính giấy tờ cho chắc ăn, chứ để KH giữ thì ko an tâm được. :)

Nói chung thì bạn vẫn phải làm theo quy định hiện tại của ngân hàng, nhưng mà vẫn nên đọc Nghị định để mình có cơ sở pháp lý khi xử lý tình huống hoặc trả lời thanh tra.
Quan trọng là h tớ ko đủ hồ sơ để lưu và chứng từgửi hậu kiểm, lệch giữa máy và giấy hix

Cô đấy sáng nay lại nhắn tin hỏi tìm thấy chưa, cô này thái độ có vẻ ko muốn làm lại cho lắm hix hix
haizz, chắc chắn là sẽ bị bà ta mắng mỏ hay chửi bới gì đó, nhưng mà biết sao được. Bạn yên tâm là không thay đổi số khung số máy đâu, làm lại đăng ký thì không biết mức phí thế nào. Tội nghiệp :(

Chỉ sợ gặp phải lừa đảo ý chứ, trong vòng 3 phút mà bị mất, hix
Mà đã thế chấp ở NH rồi thì ra công an họ ko làm mới lại cho đâu nhỉ

Làm lại chứ, mình xin cái xác nhận báo mất ý cậu :D, nhưng mà cũng rất là phiền phức. Mà hạch toán trên máy và giấy đã khớp chưa? Hạch toán tạm bằng bản photo công chứng có được không?

Làm lại chứ, mình xin cái xác nhận báo mất ý cậu :D, nhưng mà cũng rất là phiền phức. Mà hạch toán trên máy và giấy đã khớp chưa? Hạch toán tạm bằng bản photo công chứng có được không?
K đc, dưới kho quỹ người ta ko nhận bản pho to đâu, còn đang nợ kia kìa, ko biết đến bh mới giải quyết đc đây, mà cuối năm còn cả nghìn việc phải xử lý nữa :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,599
Thành viên mới nhất
blackmerch1
Back
Bên trên