Eximbank Eximbank tuyển dụng Nhân viên tín dụng tại Hà Nội [21.08 - 31.08.2012]

Màu EIB dễ kiếm, hãng thời trang nào cũng có! Nên mua 2 cái mặc trong tuần..sắp mùa đông nên chắc cũng ít phải mặc, mà EIB cũng sắp đổi đồng phục mới!

B đang làm bên Exim ah? Rành quá, hihi! B ơi cho m hỏi vest thì có pải giống nhau ko hay cứ vest đen là đc? Cg có bắt buộc mặc váy hem? Mặc qần chắc cũng oke nhỉ? :)

B đang làm bên Exim ah? Rành quá, hihi! B ơi cho m hỏi vest thì có pải giống nhau ko hay cứ vest đen là đc? Cg có bắt buộc mặc váy hem? Mặc qần chắc cũng oke nhỉ? :)
EIB ko có đồng phục mùa đông. Boy thì ko có veston đồng phục. Girl thì có đồng phục vest màu đen, áo sơ mi thì có 2 màu xanh và trắng. Mặc váy thì ok rồi nhưng cũng màu đen nhé, đừng ngắn quá là đc :). Váy theo quy định là qua đầu gối, nhưng chả thấy ai áp dụng.

Ôi, tớ với bạn bị có duyên. Có được là đồng nghiệp ko nhỉ? t vẫn hơi hơi lo lo sao ấy. hihi. Nhưng trong lòng xôn xao cực.

Bạn ơi. Bạn nhận được sms có nói là ngày nào đến tập trung không bạn? Cả địa chỉ tập trung nữa? Bạn thi tín dụng à?

EIB ko có đồng phục mùa đông. Boy thì ko có veston đồng phục. Girl thì có đồng phục vest màu đen, áo sơ mi thì có 2 màu xanh và trắng. Mặc váy thì ok rồi nhưng cũng màu đen nhé, đừng ngắn quá là đc :). Váy theo quy định là qua đầu gối, nhưng chả thấy ai áp dụng.
Hehe. B chỉ dẫn nhiệt tình quá! Bạn có ảnh áo đồng phục ko send m với, hoặc chụp 1 góc áo của b cũng được để m so sánh cho dễ. Chứ xanh sọc trắng cũng nhiều thể loại lắm cơ. M inbox cho b mail của m. Send giúp m nha! ^^

Tớ thi CN HN, cũng vừa nhận được tn từ số này, hẹn 8h 29/11 có mặt tại chi nhánh. Các bạn có được nt như vậy không?
Chúc mừng các bạn đã đỗ vào Eximbank :D.
Tớ cũng nhận được 1 tin nhắn như thế lúc gần 3h chiều nay chỉ tội hơi lạ là mình thi chi nhánh HBT mà được nhận vào CN HN :-?, gọi điện hỏi lại anh ấy thì đã được xác nhận là đúng và anh ấy bảo nếu đồng ý đi làm thì nhắn tin lại cho anh ấy, mình hỏi qua về thời gian bắt đầu làm thì anh ấy bảo bắt đầu 2 tháng thử việc từ tháng 12 tới, lương khoảng 70% lương cơ bản, anh ấy không chắc con số khoảng "2tr3".
Có bạn nào có người quen làm Eximbank cho mình hỏi là thử việc ở đây làm những gì, có phải mặc đồng phục Eximbank không, lương thử việc và chính thức là bn nhỉ ?
Mình hơi bị bất ngờ và hồi hộp nên nói hơi nhiều, các bạn thông cảm :D.

Chỉ tiêu là 8 người bạn à. còn bao nhiêu tín dụng thì mình không rõ. lúc nãy gọi lên chi nhánh hn mình hỏi kết quả mà. chúc mùng mọi người đỗ nhé. Mình lại trượt rồi. Buồn quá
chẹp,chi nhánh Hà Nội tuyển bao nhiêu người tín dụng thế nhỉ>?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,609
Thành viên mới nhất
mikestudmerch
Back
Bên trên