Eximbank Eximbank tuyển dụng Nhân viên tín dụng tại Hà Nội [21.08 - 31.08.2012]

Hix, không dám tin vào mắt mình nữa. lương thử việc, mà của ngân hàng tầm như Exim... là gần 1 triệu 500 ngàn (70% hệ số lương cơ bản, hệ số 2.02). thật sự rất mong mình có vấn đề trong tính toán còn hơn là tin vào con số này. vẫn biết là mới thử việc, vẫn bít đây là cơ hội để học hỏi, nhưng... thực sự sốc. Các bạn ở chi nhánh khác đã ký hợp đồng thế nào? có khá khẩm hơn không vậy?

Thử việc ở cn nào thế bạn?

Hix, không dám tin vào mắt mình nữa. lương thử việc, mà của ngân hàng tầm như Exim... là gần 1 triệu 500 ngàn (70% hệ số lương cơ bản, hệ số 2.02). thật sự rất mong mình có vấn đề trong tính toán còn hơn là tin vào con số này. vẫn biết là mới thử việc, vẫn bít đây là cơ hội để học hỏi, nhưng... thực sự sốc. Các bạn ở chi nhánh khác đã ký hợp đồng thế nào? có khá khẩm hơn không vậy?
T ko thi exim nhưng nghe bạn t cũng đang thử việc bào lương thử việc 1,6tr nhưng chính thức gần 9tr mà bạn:)) Cố vài tháng cho 1 tương lai tươi sáng:)) Nhiều ng mong đc như bạn ko đc đấy

Các bạn đỗ rồi cố gắng làm nhé :D
Mình đỗ Exim chi nhánh Cầu Giấy từ đợt trc nên đi thử việc ở đây đc gần 2 tháng rồi :)
Môi trường làm việc thì thân thiện hết chỗ nói, các anh chị tận tình chỉ bảo :)

Lương 2 tháng thử việc (thật ra là mình chỉ đang học việc thôi, vì 2 tháng ngồi k có máy tính đâu với cả toàn đọc tài liệu) tháng vừa r mình được có 1tr7 thôi(70% của lương cơ bản mặt bằng chung bh ấy) Nhưng biết lương như thế từ đầu r nên mình cũng k bỡ ngỡ gì cả:D. Vì mình cũng chưa làm đc gì nhiều cho NH, lương vậy chỉ là đủ tiền xăng xe đt thôi :D

Sau 2 tháng mà đc kí hợp đồng chính thức thì sẽ nhân thêm hệ số lương kinh doanh. Theo mình đọc và tìm hiểu đc thì lương thực nhận của Giao dịch viên là 8tr và Tín dụng là 8.5tr nhé.

Mình đỗ Exim chi nhánh Cầu Giấy từ đợt trc nên đi thử việc ở đây đc gần 2 tháng rồi :)

Lương 2 tháng thử việc (thật ra là mình chỉ đang học việc thôi, vì 2 tháng ngồi k có máy tính đâu với cả toàn đọc tài liệu) tháng vừa r mình được có 1tr7 thôi(70% của lương cơ bản mặt bằng chung bh ấy) Nhưng biết lương như thế từ đầu r nên mình cũng k bỡ ngỡ gì cả:D. Vì mình cũng chưa làm đc gì nhiều cho NH, lương vậy chỉ là đủ tiền xăng xe đt thôi :D

Sau 2 tháng mà đc kí hợp đồng chính thức thì sẽ nhân thêm hệ số lương kinh doanh. Theo mình đọc và tìm hiểu đc thì lương thực nhận của Giao dịch viên là 8tr và Tín dụng là 8.5tr nhé.
chuẩn luôn...................

Thanks b đã đả thông tư tưởng cho t, hi. T còn tưởng trong 2 tháng, chúng ta sẽ phải lai lưng ra hoàn thành cho ít nhất là đủ chỉ tiêu 2 3 tỷ gì đó như mặt bằng chung các ngân hàng hiện nay cơ,chứ k nghĩ sẽ có cảnh ngồi 1 chỗ nghiên cứu tài liệu như vậy đâu. Nhưng nếu cứ như thế có phải là hơi nhàn quá k???

ca do online
ca cuoc online
ca do bong da
ca do bong da online
ca do bong da tren mang
ca cuoc bong da
ca cuoc bong da online
ca cuoc bong da tren mang
ca do truc truyen
ca cuoc truc tuyen
danh bai online

Có bạn nào thi đỗ vào Chi nhánh Long Biên mà được báo ngày h đi làm chưa nhỉ?
Tớ thi vào vị trí tín dụng, được bên Long Biên gọi điện báo đỗ, họ bảo đầu tháng 12 đi làm, ngày h cụ thể sẽ báo lại sau. Sắp đầu tháng rồi mà vẫn chưa thấy họ điện lại, tớ thấy lo lo. Không biết có bạn nào được báo chưa nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,484
Thành viên mới nhất
Steely Dan Merc
Back
Bên trên