Eximbank Eximbank tuyển dụng Nhân viên tín dụng tại Hà Nội [21.08 - 31.08.2012]

Ax ax, sắp có đồng nghiệp mới roài, A ở chi nhánh Hà Nội đây - 2 năm kinh nghiệm =))

Ax ax, sắp có đồng nghiệp mới roài, A ở chi nhánh Hà Nội đây - 2 năm kinh nghiệm =))
Nhìn ID của anh thì chắc phải là F1 đời đầu, bậc tiền bối lão làng của forum ui. Vẫn tâm huyết với forum thế này thật là hiếm đấy ạ :). Tiền bối có thể chia sẻ kinh nghiệm làm sao để trụ vững lâu dài như anh đã làm được k ạ. e mới chân ướt chân ráo bước vào, thực sự là rất băn khoăn chưa bít sẽ phải làm sao cho đúng. Mong được học hỏi kinh nghiệm quý báu từ anh :D. Nếu được anh có thể cho em xin số phòng nhân sự chi nhánh mình được k ạ. Vì chỉ có nhận được tn nên em thấy hơi mơ hồ :D, nếu được thì anh cho em xin số để em gọi lên phòng nhân sợ xác nhận lại nhé. Em cảm ơn anh!!!

Các bạn yên tâm nhé, hồi xưa mình cũng nhận tin đỗ vào Exim bằng tin nhắn. Số máy của Eximbank Hà Nội là 3824 2306 máy lẻ 612.
À mà ở Hà Nội thì Chi nhánh Hà Nội và Long Biên là lớn nhất nhé.

- - - Updated - - -

Thêm thông tin nữa là phòng Tín dụng của EIB Hà Nội toàn thanh niên trẻ trung cả nhé 85 trở lên là rất nhiều. ^^

Các bạn yên tâm nhé, hồi xưa mình cũng nhận tin đỗ vào Exim bằng tin nhắn. Số máy của Eximbank Hà Nội là 3824 2306 máy lẻ 612.

- - - Updated - - -

Thêm thông tin nữa là phòng Tín dụng của EIB Hà Nội toàn thanh niên trẻ trung cả nhé 85 trở lên là rất nhiều. ^^
Her, vậy là truyền thống được duy trì qua nhiều thời kì ạ. hi, nghe anh nói em cũng yên tâm phần nào :D. thanks anh nhìu!!!

- - - Updated - - -

Anh ơi. Thế, em hỏi khí không phải, anh tám mấy ạ :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle
Back