Eximbank Eximbank tuyển dụng Nhân viên tín dụng tại Hà Nội [21.08 - 31.08.2012]

Chỉ tiêu là 8 người bạn à. còn bao nhiêu tín dụng thì mình không rõ. lúc nãy gọi lên chi nhánh hn mình hỏi kết quả mà. chúc mùng mọi người đỗ nhé. Mình lại trượt rồi. Buồn quá
B ơi b gọi vào số nào để xác minh thế??? Mình nhận được tin báo nhưng vẫn thấy hoài nghi quá hix

Ôi các bạn ơi cái vụ đồng phục của Eximbank Đống Đa là j đấy vậy :-O Sáng nay mình cũng đến gặp cô Vân mà cô ấy k bảo j vụ này cả. Chỉ dặn là 8h ngày 15 tập trung ở chi nhánh thôi. Theo mình thì hôm đấy chúng ta cứ mặc bình thường, lịch sự là dc :-? Đồng phục hay không thì có j hôm đấy phổ biến sau :D Như bạn tớ đi tập trung ở chi nhánh Hai Bà Trưng chỗ Trần Khát Chân ý thì yêu cầu mặc áo trắng, vest sẫm màu khi đi làm thôi :D

Hợ, t cũng nộp Long Biên. Nhưng nhằm một nỗi sao lại có kiểu thông báo qua tn thế này nhỉ. t còn tưởng đứa bạn nào chơi hiểm trêu mình cơ. Hix, nên vui chưa ta?? :D

Bạn ơi. Bạn nộp chi nhánh Long Biên à? Bạn cho mình hỏi tin nhắn có nói tập trung ở đâu không? CHỉ nói là bạn đỗ chi nhánh HN à? :D

Bạn ơi. Bạn nộp chi nhánh Long Biên à? Bạn cho mình hỏi tin nhắn có nói tập trung ở đâu không? CHỉ nói là bạn đỗ chi nhánh HN à? :D
Uhm, thực ra là mình cũng nộp cả chi nhánh HN nữa, nhưng chi nhánh Long Biên gọi đi thi. Mà bạn nào có số phòng nhân sự chi nhánh HN không? Cho mình xin với. Dù nhận được tn nhưng vẫn thấy sao sao ây, muốn gọi cho phòng nhân sự hỏi cho chắc. B nào có thì cho mình với na. Thanks trước

Ôi các bạn ơi cái vụ đồng phục của Eximbank Đống Đa là j đấy vậy :-O Sáng nay mình cũng đến gặp cô Vân mà cô ấy k bảo j vụ này cả. Chỉ dặn là 8h ngày 15 tập trung ở chi nhánh thôi. Theo mình thì hôm đấy chúng ta cứ mặc bình thường, lịch sự là dc :-? Đồng phục hay không thì có j hôm đấy phổ biến sau :D Như bạn tớ đi tập trung ở chi nhánh Hai Bà Trưng chỗ Trần Khát Chân ý thì yêu cầu mặc áo trắng, vest sẫm màu khi đi làm thôi :D

Mình cũng chả được dặn gì vụ đồng phục ý cả. Mình nghĩ cứ mặc đồ công sở bình thường đến đã rồi có gì sẽ được phổ biến sau chứ bi h chưa rõ đầu cua tai nheo gì lỡ mua nhầm lại phải mua lại :))

Các bạn thực tập thì chưa cần mặc đồng phục ngay nhưng mình nghĩ nên chuẩn bị trước, đi thực tập thì hòa nhập càng nhanh càng tốt! Mà mình mặc theo mọi người cũng đỡ bị lạc lõng hơn, mà khách hàng nhìn vào cũng thấy đẹp hơn!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,608
Thành viên mới nhất
hczghsgemwwin
Back
Bên trên