BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

• Bắt đầu Bắt đầu Toan.nd
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Cái này thì bạn phải hỏi các "cò" :D. Nhưng mình xin chia sẻ ít thông tin cho bạn: chị bạn mình vừa thi BIDV chi nhánh tỉnh, qua vòng thi viết, gia đình nó muốn chạy cho chị nó, nhưng hỏi chú PGD thì chú bảo có tiền tỉ cũng ko giải quyết dc, các suất dưới này dc gửi gắm từ lâu rồi.

uh mình biết nhưng muốn hỏi mức giá chung là khoảng bn thôi.nếu bạn hỏi được thì hỏi hộ mình.thanks

Vẫn biết là (trọng số+pv)/2 nhưng t nghĩ là điểm cuối cùng k công bố đâu, chỉ biết là đỗ hay trượt thui>>mờ ám là ở chỗ đấy:-?
mình xem trên trang web of nó mọi năm vẫn có công bố điểm moh. Oài, giờ k biết xách hàng gánh đi xứ nào apply đơn nữa *thinking*

chiều thứ 3 bên chi nhánh Thăng Long phỏng vấn kế toán đó pạn
buổi sáng phỏng vấn tín dụng

người ta hẹn bạn mấy giờ thế ?
ui cám ơn bạn nha, hỏi mấy lần mới có bạn trả lời, chả là hôm bên BIDV gọi mình, mình đang ngủ nên hình như cũng ko đc tình táo lắm, anh đó bảo mình là 2h20 ngày 28 đi phỏng vấn, lúc đầu mình nghĩ là chiều thứ 2 sau đó xem lại lịch thì là thứ 3, hihi, bạn mình thi tín dụng thì phỏng vấn sáng, hi,yên tâm rùi

xin lỗi mọi ng trước khi hỏi câu hỏi này ai ko thích thì đừng ném gạch mình nhé. bidv chi nhánh tỉnh nếu chạy tiền vòng phỏng vấn thì mất khoảng bao nhiêu vậy.ai biết trả lời hộ mình với nhé.thanks
Nghe ngóng xem các khóa trước chạy bao nhiêu ý bạn. CN t nghe nói GD quán triệt nhân viên" Có năng lực thì thi vào, nhận mấy đồng chạy chọt để rùi vào mà làm ăn vớ vẩn" nên cũng nuôi hi vọng chút =D>

Nghe ngóng xem các khóa trước chạy bao nhiêu ý bạn. CN t nghe nói GD quán triệt nhân viên" Có năng lực thì thi vào, nhận mấy đồng chạy chọt để rùi vào mà làm ăn vớ vẩn" nên cũng nuôi hi vọng chút =D>

chi nhánh mình cũng nói na ná thế
mà chả biết thế nào dc
hôm đi pv sơ loại có đứa vào gđ hay pgđ hỏi "con bố ... à" xong cho về :))

tình hình pv sáng nay như sau:
1 giới thiệu bản thân,công việc thế nào...đã có những kinh nghiệm j
2 hỏi về bidv,tỉnh có những j phát triển...nếu đỗ thì e sẽ làm j...linh tinh nhiều lắm
3 cái này mới khổ 2 câu tín dụng về tài sản đảm bảo + khi cho vay cần q tâm những vấn đề j.....nhưng lại có 1 câu kế toán(cái này thì mình chiu.cũng định nói "e k biết" nhưng nghĩ lại vẫn trả lời rồi..sai...và họ giải thích
mẹ...về vẫn ức vì thi td sao vẫn hỏi kế toán

Thì bạn làm tín dụng là vẫn phải đọc với phân tích báo cáo tài chính of KH mà, vs lại 1 nv td trong NH vẫn có lúc cần sd nv kế toán, muốn z thì cũng phải có hiểu biết về nv kế toán của DN lẫn NH nữa bạn ạ.

ui cám ơn bạn nha, hỏi mấy lần mới có bạn trả lời, chả là hôm bên BIDV gọi mình, mình đang ngủ nên hình như cũng ko đc tình táo lắm, anh đó bảo mình là 2h20 ngày 28 đi phỏng vấn, lúc đầu mình nghĩ là chiều thứ 2 sau đó xem lại lịch thì là thứ 3, hihi, bạn mình thi tín dụng thì phỏng vấn sáng, hi,yên tâm rùi

ban oi, mail cua b la j vay? chieu mai, m cug pv kt thang long.

GĐ chi nhánh mình nói là pv xong khoảng 1 tuần thì có kết quả.
Biết rớt chắc rùi mà vẫn ngóng đt, hehe.
Ub sôi nổi topic này hơn cả wkt

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,983
Thành viên mới nhất
gratefuldeadmer
Back