BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

• Bắt đầu Bắt đầu Toan.nd
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Vẫn biết là (trọng số+pv)/2 nhưng t nghĩ là điểm cuối cùng k công bố đâu, chỉ biết là đỗ hay trượt thui>>mờ ám là ở chỗ đấy:-?
Thì vòng pv là vòng mờ ám nhất mà :)
Cơ mà quen trong chi nhánh chắc là hỏi được điểm đó, vì nay dù vừa trả lời câu hỏi t cũng nghe được anh chị trong hội đồng đánh giá đôi chút các bạn trước (nói nhỏ nhưng hóng được) keke.

t hỏi tí, các bạn đi phỏng vấn rùi, khi pvan thì nên xưng là tôi, hay tùy độ tuổi ng pvan mà xưng hô, mình sợ hội đồng toàn ng lớn tuổi mà xưng tôi thì ngại mà xưng cháu thì bùn cười quá

t hỏi tí, các bạn đi phỏng vấn rùi, khi pvan thì nên xưng là tôi, hay tùy độ tuổi ng pvan mà xưng hô, mình sợ hội đồng toàn ng lớn tuổi mà xưng tôi thì ngại mà xưng cháu thì bùn cười quá
Gọi anh, chị và xưng em bạn ạ :)
Nếu thấy người già quá thì gọi cô chú và xưng cháu :P

Lạ nhỉ. Tớ xem trên trang BIDV Tuyển dụng thì 2012 chưa thấy tuyển HO mà. Chỉ có đợt tuyển tập trung là đợt 633 người này này. Đó là các chi nhánh mà, không có HO cậu ạ.

Đúng rồi ấy ạ, tớ nhầm sang VCB, năm nay BIDV chưa tuyển HO :D

Thì vòng pv là vòng mờ ám nhất mà :)
Cơ mà quen trong chi nhánh chắc là hỏi được điểm đó, vì nay dù vừa trả lời câu hỏi t cũng nghe được anh chị trong hội đồng đánh giá đôi chút các bạn trước (nói nhỏ nhưng hóng được) keke.
T nghĩ hỏi được điểm thì cũng chưa chắc là điểm thật vì cho dù bạn có pv thật tốt nhưng nếu gặp suất quan hệ thì họ phải điều chỉnh để sao cho điểm quan hệ đứng xếp trên>>điểm thật của bạn sẽ bị điều chỉnh thành điểm ảo@-)

Diễn đàn giờ êm lặng chờ kết quả hết rồi. Vắng lặng quá.
Vài bữa có kết quả đông lại, chắc chắn sẽ có 1 số bạn vui, bên cạnh đó 1 số bạn thất vọng.
Hồi hộp quá!

uj sao chi nhánh nào cũng hỏi toàn mấy vấn đề ngoài lề thế nhỉ? CN Mình vào hỏi toàn chuyện uống bia được không, uống đc mấy chai, dự định trong 3 năm tới, rồi nhảy sang chuyện khi nào mún có chồng, có con.....=)) thiệt là hết đỡ........Mình cũng theo cái đà đó mà chém gió khí thế........cũng có câu hỏi bị chuyển vị trí y chang mấy bạn mình thì trả lời có nếu là quy định thì e chấp nhận làm, vì trước khi tới pvấn tín dụng nhưng mình lại nhắm thích làm KT thôi, mình trả lời xong ngập ngừng 1 hồi rồi hỏi lại nhưng cho em làm ......lao công thì em hok làm đâu thế là cả hội đồng cười lăn cười bò ép cho mình làm lao công =))....... Pvấn NH này đúng là 1 kỷ niệm y chang quay lại thời phổ thông trả bài cho mấy thầy cô z

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Back
Bên trên