BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

minh pv ở CN Vũng Tàu. hội đồng ở đây hỏi cũng dễ lắm, chả dính câu kinh tế xã hội nào cả.giới thiệu bản thân, điểm mạnh,yếu. thành tích học tập, năng khiếu j....ai cũng được hỏi mấy câu đại khái thế. ah có pv tiếng anh nữa: bạn thích làm công ty lớn hay bé, tại sao; thời gian rảnh bạn làm j; giới thiệu về gia đình bạn...làm ở nhà ôn wa trời lun, hehe:D

tình hình pv sáng nay như sau:
1 giới thiệu bản thân,công việc thế nào...đã có những kinh nghiệm j
2 hỏi về bidv,tỉnh có những j phát triển...nếu đỗ thì e sẽ làm j...linh tinh nhiều lắm
3 cái này mới khổ 2 câu tín dụng về tài sản đảm bảo + khi cho vay cần q tâm những vấn đề j.....nhưng lại có 1 câu kế toán(cái này thì mình chiu.cũng định nói "e k biết" nhưng nghĩ lại vẫn trả lời rồi..sai...và họ giải thích
mẹ...về vẫn ức vì thi td sao vẫn hỏi kế toán

Có chắc tuần này có kết quả phỏng vấn không nhỉ? Thi trượt hoài nên giờ nản ghê, lười chẳng buồn nộp hồ sơ ở đâu khác. Đang đợi báo tạch để đi nộp hồ sơ tiếp đây.@@

xin lỗi mọi ng trước khi hỏi câu hỏi này ai ko thích thì đừng ném gạch mình nhé. bidv chi nhánh tỉnh nếu chạy tiền vòng phỏng vấn thì mất khoảng bao nhiêu vậy.ai biết trả lời hộ mình với nhé.thanks

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên