BIDV BIDV Thông báo tuyển dụng cán bộ đợt I năm 2015 [01.03.2015]

anh @hwangle ơi cho e hỏi, với vị trí chuyên viên Tài trợ thương mại, yêu cầu tốt nghiệp kinh tế quốc dân chuyên ngành tài chính ngân hàng, nhưng e tốt nghiệp chuyên ngành tài chính doanh nghiệp thuộc ngành tài chính ngân hàng có đc ko, trên bằng tốt nghiệp cũng chỉ ghi là tài chính ngân hàng, chỉ có trên bảng điểm là ghi lớp tài chính doanh nghiệp thôi. Thanks a

anh @hwangle ơi cho e hỏi, với vị trí chuyên viên Tài trợ thương mại, yêu cầu tốt nghiệp kinh tế quốc dân chuyên ngành tài chính ngân hàng, nhưng e tốt nghiệp chuyên ngành tài chính doanh nghiệp thuộc ngành tài chính ngân hàng có đc ko, trên bằng tốt nghiệp cũng chỉ ghi là tài chính ngân hàng, chỉ có trên bảng điểm là ghi lớp tài chính doanh nghiệp thôi. Thanks a

Cái này thì mình nghĩ là được vì đều thuộc thuộc ngành Tài chính ngân hàng cả, quan trọng là trên bằng ghi cái gì, nếu bằng ghi Tài chính ngân hàng thì OK rồi. mà anh nghĩ cái này bên TCCB họ cũng biết à, ngành đào tạo thì có mã riêng và được Bộ quy định đàng hoàng mà, còn các tiểu ngành thì do các trường tự phân chia mà.

không có số lượng ứng viên của từng chi nhánh hả các bạn ơi.

Mình cũng muốn nộp TTTM, thích làm cái này lắm ý, có 1 năm kinh nghịm làm TTQT rồi, bằng của mình là TC NH nhưng bảng điểm là Kinh doanh CK chứ, hãm. Thôi cứ cố đấm ăn xôi vậy

Ko biết con trai có nên ứng tuyển vào vị trí GDV ko nhỉ?
Mà từ vị trí GDV làm tốt thì có thể lên vị trí gì?

cho em hỏi với ạ sinh viên năm cuối tháng 6 mới có giấy chứng nhận tốt nghiệp, đang chờ nộp luận văn nộp đc k ạ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,592
Thành viên mới nhất
kyzsvaass2365
Back
Bên trên