BIDV BIDV Thông báo tuyển dụng cán bộ đợt I năm 2015 [01.03.2015]

cho mình hỏi là nếu bằng và bảng điểm không có Tiếng việt chỉ có tiếng anh thì có phải dịch ra rồi scan cùng ko nhỉ hay chỉ scan bản gốc thôi

Hic, mình muốn ứng tuyển vị trí tài trợ thương mại. Mình học Ngoại thương nhưng chuyên ngành TCNH, trong khi vị trí này yêu cầu chuyên ngành KTĐN. Thực tế thì mình cũng đang làm trong lĩnh vực thương mại rùi nên có kinh nghiệm thương mại quốc tế. Liệu nộp đơn có bị rớt ngay vòng gửi xe ko nhỉ :'(

Mọi người cho mình hỏi là vị trí QLRR có cùng đề với QLKH không nhỉ, mình chỉ tìm thấy đề QLKH năm ngoái thôi :/

cho em hỏi "Bản cam kết điểm TBC tốt nghiệp chính thức không thấp hơn điểm TBC đã khai báo trong hồ sơ dự tuyển (đối với sinh viên năm cuối đang chờ lấy bằng)" lấy mẫu ở đâu ạ, viết tay scan ra hay đánh máy. Ai có cho e xin mẫu với
à cho e hỏi thêm là đc nộp nhiều vị trí không hay mỗi người chỉ nộp 1 vị trí

Cho mình hỏi chút hiện tại mình chưa có chứng chỉ ngoại ngữ nhưng đã hoàn thành hết môn F5 ACCA thì có đạt yêu cầu về ngoại ngữ ko ạ? Mình cám ơn nhiều.

Hic, mình muốn ứng tuyển vị trí tài trợ thương mại. Mình học Ngoại thương nhưng chuyên ngành TCNH, trong khi vị trí này yêu cầu chuyên ngành KTĐN. Thực tế thì mình cũng đang làm trong lĩnh vực thương mại rùi nên có kinh nghiệm thương mại quốc tế. Liệu nộp đơn có bị rớt ngay vòng gửi xe ko nhỉ :'(
Rớt đài khả năng cao. Sợ là máy tính tự lọc, lọc ra người học KTĐN, còn khoa khác sẽ tự động bỏ đi.

cho em hỏi "Bản cam kết điểm TBC tốt nghiệp chính thức không thấp hơn điểm TBC đã khai báo trong hồ sơ dự tuyển (đối với sinh viên năm cuối đang chờ lấy bằng)" lấy mẫu ở đâu ạ, viết tay scan ra hay đánh máy. Ai có cho e xin mẫu với
à cho e hỏi thêm là đc nộp nhiều vị trí không hay mỗi người chỉ nộp 1 vị trí
Nộp 1 vị trí để tránh ảo và họ đỡ mất công chuẩn bị

Cả nhà cho em hỏi, Chứng chỉ tiếng anh của trung tâm có đc k hay phải của bộ cả nhà ơi?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch
Back
Bên trên