BIDV BIDV Thông báo tuyển dụng cán bộ đợt I năm 2015 [01.03.2015]

Anh @hwangle cho em hỏi chứng chỉ ngoại ngữ chưa có trong hồ sơ có được k ạ
Vị trí QLRR với sinh viên năm cuối thì cơ hội có nhiều k anh? tại em nghe nói vị trí này khó ạ
Em cảm ơn

Hồ sơ phải đầy đủ thì bạn mới có thể vượt qua vòng hồ sợ được bạn. Thiếu 1 cái nào đó đồng nghĩa với việc mất cơ hội đi tiếp rồi. Bản thân rất đông ứng viên nên họ sẽ loại thẳng tay.
Vị trí QLRR vẫn có cơ hội cho sv năm cuối. Tất nhiên là cũng tuỳ vào tiêu chí của hội đồng tuyển dụng chi nhánh, cái họ cần là gì. Cái này thì anh không thể biết được, chỉ nhấn mạnh với em là có cơ hội cho sv mới ra trường ở vị trí QLRR thôi.

Với người có kinh nghiệm hồ sơ có gì khác và có ưu tiên gì không mọi người ?

a @hwangle ơi cái bảng điểm scan cũng bắt buột có hả . Có bằng tn ròi cũng phải xuống trường xin bảng điểm về scan hả a

phải lên in bảng điểm mà mình học liên thông nên bảng điểm nó chia ra lúc cao đẳng riêng lúc liên thông riêng nữa ak b
Bạn tốt nghiệp trường gì mà có bằng rồi mà không có bảng điểm full thế? Mình thấy trường nào tốt nghiệp cũng có 1 bảng điểm full đi cùng bằng cho sinh viên mà.

a @hwangle ơi cái bảng điểm scan cũng bắt buột có hả . Có bằng tn ròi cũng phải xuống trường xin bảng điểm về scan hả a

Có nha bạn. Nói chung yêu cầu của BIDV cần chuẩn bị những ggì bạn nên chuẩn bị đầy đủ những thứ đó. Đừng tự đánh mất cơ hội của mình.

Mình có đứa em năm cuối, mình hỏi giúp nó vài thông tin tnay, mong mọi người giúp :
1. Nó tốt nghiệp hè tới, tuy nhiên vì mới biết tin BIDV tuyển nên chưa kịp xin bằng tốt nghiệp tạm thời, vậy không biết nó xin thiếu cái này được không? ( BIDV tuyển đợt các trường nghỉ tết nên thiệt nó quá).
2. Cái cam kết điểm TBC môn là viết tay hay đánh máy?
3. CÓ yêu cầu gì khắt khe về chứng chỉ tin học ngoại ngữ phải của Bộ hay gì không ạ?
Mong mọi người ai biết xin giúp với ạ. Cảm ơn các bạn.

@huyvuftu Em bạn chắc giờ mới đang thực tập đó hả, vậy là còn chưa có điểm kỳ cuối phải ko???
1. Chưa có bằng or GCN thì dùng bảng ghi kết quả học tập tạm thời cũng đc
2. Cam kết viết tay or đánh máy đều đc miễn là ký tay
3. Yêu cầu chứng chỉ NN thôi mà nhỉ (đâu có bắt buộc phải là của Bộ, con dấu, dấu giáp lai vs chữ ký đúng là ok hết :D)

@huyvuftu Em bạn chắc giờ mới đang thực tập đó hả, vậy là còn chưa có điểm kỳ cuối phải ko???
1. Chưa có bằng or GCN thì dùng bảng ghi kết quả học tập tạm thời cũng đc
2. Cam kết viết tay or đánh máy đều đc miễn là ký tay
3. Yêu cầu chứng chỉ NN thôi mà nhỉ (đâu có bắt buộc phải là của Bộ, con dấu, dấu giáp lai vs chữ ký đúng là ok hết :D)
nó tốt nghiệp sớm, chưa lấy bằng thôi, điểm đủ hết rồi. Ok mình cảm ơn nhé.

Từ ngày 25 mới xuất hiện cái nút nộp đơn nhỉ. BIDV toàn rớt vòng phỏng vấn thôi rầu thiệt

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back
Bên trên