BIDV BIDV Thông báo tuyển dụng cán bộ đợt I năm 2015 [01.03.2015]

anh @hwangle ơi, vị trí qlrr thì nên ôn những gì ạ? Có cần đọc nhiều luật về phần đấy không ạ anh?

QLRR ôn giống QLKH thôi, chủ yếu là nghiệp vụ tín dụng. Còn luật thì chắc cũng ko hỏi đâu mà nếu có cũng sẽ hỏi ít thôi, chủ yếu là hỏi nghiệp vụ ngân hàng và tài chính doanh nghiệp thôi.

Anh ơi cho em hỏi vị trí quản trị tín dụng là làm gì, ôn tập những gì và vị trí này có phải yêu cầu về kiến thức và chế độ đãi ngộ thấp hơn vị trí qlkh ạ ? Anh hwangle tra loi giup em vơi ạ, em cảm ơn

Anh ơi cho em hỏi vị trí quản trị tín dụng là làm gì, ôn tập những gì và vị trí này có phải yêu cầu về kiến thức và chế độ đãi ngộ thấp hơn vị trí qlkh ạ ? Anh hwangle tra loi giup em vơi ạ, em cảm ơn

QTTD ôn giống QLKH và QLRR nhá. Tức là nghiệp vụ nhtm và tài chinh doanh nghiệp. QTTD là khối tác nghiệp nên đương nhiên là chế độ phải thấp hơn so với khối QLKH rồi. Còn kiến thức thì chưa bao giờ yêu cầu thấp hơn QHKH cả nhé vì bạn phải kiểm tra tính đúng đắn, đầy đủ của bộ hồ sơ giải ngân và phải chịu trách nhiệm chung với QLKH đấy.

@hwangle Năm mới chúc bạn tôi :3 đỡ gái theo hơn nhé . sức khỏe - may mắn và công việc tiến triển tốt

Thanks ông nhé. Chúc ông năm nay sức khoẻ tốt, sự nghiệp thăng tiến, gặp nhiều may mắn và sẽ gặp được tình yêu "đếch" thực của đời, không phải lovesick nữa nhá.
P/s: chúc ông gái cũng bớt theo nhá chứ ông cũng có thua gì tôi đâu.

Mọi người cho mình hỏi chút là quản trị tín dụng và quản lý rủi ro nghiệp vụ khác nhau như thế nào với. Mình đọc phần mô tả công việc mà vẫn không hiểu lắm. Ko biết sv mới ra trường có phù hợp ko vì đọc phần miêu tả có vẻ cao siêu lắm :(
Mình đang phấn đấu trở thành nhân viên tư vấn đầu tư trong tương lai thì nên bắt đầu từ vị trí gì nhỉ? GDV, QLKH hay là QTTD :\

Chỉnh sửa lần cuối:
Thanks ông nhé. Chúc ông năm nay sức khoẻ tốt, sự nghiệp thăng tiến, gặp nhiều may mắn và sẽ gặp được tình yêu "đếch" thực của đời, không phải lovesick nữa nhá.
P/s: chúc ông gái cũng bớt theo nhá chứ ông cũng có thua gì tôi đâu.
Thks ông bạn nhé . Đùa lắm gái theo cũng khổ í ông , người ngoài tưởng mình lăng nhăng hay gì đó thực chất đâu phải thế :D bảo sao mãi ko kiếm đc 1 nửa đích thực cứ lovesick suốt thôi !

Các anh chị ơi cho em hỏi chút ạ! Em muốn đăng ký thi QHKH thì ôn những gì ạ??? Em dân ngoại đạo nên đang lơ mơ không biết thế nào. =(

Sao m thay quan tri tin dung tuyen it the nhi chi co 6 ng thoi ma quan ly kh thi nhung 90 ng. chac co hoi dc nhieu hon :|

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,595
Thành viên mới nhất
khogameww88
Back
Bên trên