BIDV BIDV Thông báo tuyển dụng cán bộ đợt I năm 2015 [01.03.2015]

Mọi người cho mình hỏi chút là quản trị tín dụng và quản lý rủi ro nghiệp vụ khác nhau như thế nào với. Mình đọc phần mô tả công việc mà vẫn không hiểu lắm. Ko biết sv mới ra trường có phù hợp ko vì đọc phần miêu tả có vẻ cao siêu lắm :(
Mình đang phấn đấu trở thành nhân viên tư vấn đầu tư trong tương lai thì nên bắt đầu từ vị trí gì nhỉ? GDV, QLKH hay là QTTD :\
QTTD giống như hỗ trợ cho Quản lý KH, từ giải ngân, quản lý hồ sơ, nhắc nhở nợ đến hạn,.... QLRR thì như bộ phận thẩm định lại vậy. VD như QLKH định giá TS thì QLRR rà soát lại, được thì duyệt, các khoản cấp HMTD cũng vậy, QLRR sẽ rà soát sao cho có lợi cho NH nhất.

Đã ai từng thi vị trí Kế hoạch tổng hợp ko? cho mình xin ít kinh nghiệm với.Thanks in advance :)

Hóng. Đang làm doanh nghiệp thử xem vào BIDV nó thé nào :D

Tốt nghiệp loại Xuất sắc mới đc miễn thi viết ạ? TN loại GIỏi ĐH mà có Bằng Cao học rồi có đc ko ạ???

Tốt nghiệp loại Xuất sắc mới đc miễn thi viết ạ? TN loại GIỏi ĐH mà có Bằng Cao học rồi có đc ko ạ???
Đừng có nên miễn thi viết bạn ah, vì bạn pv không thì chỉ có điểm pv và trong pv đó bạn phải trả lời thật tốt thì mới mong đậu. Và điều lạ là những người miễn thi thì thường ko bao giờ đậu BIDV

oánh dấu cái nào, năm ngoái quên không nộp
năm nay thì hóng mãi, cố một chân vào big4bank xem nào
à cả nhà cho mình hỏi phải nộp cả file scan bằng tốt nghiệp THPT phải không( mình TN ĐH rồi) với lại BIDV có yêu cầu chiều cao không nhỉ

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh @hwangle cho em hỏi chứng chỉ ngoại ngữ chưa có trong hồ sơ có được k ạ
Vị trí QLRR với sinh viên năm cuối thì cơ hội có nhiều k anh? tại em nghe nói vị trí này khó ạ
Em cảm ơn

Chúc các bạn thi tốt, năm nay BIDV tuyển sớm quá. P/s có bạn nào thi chi nhánh Bắc HY ko ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,593
Thành viên mới nhất
gamebai121
Back
Bên trên