BIDV BIDV Thông báo tuyển dụng cán bộ đợt I năm 2015 [01.03.2015]

Mình thấy trên trang web tuyển dụng có thông báo môn thi, địa điểm và thời gian thi nhưng ko thấy có danh sách ứng viên, email cũng chưa thấy có j :|
Danh sách ứng viên dự tuyển thi viết Vòng 2 (tuyển dụng tập trung Đợt 1/2015) dự kiến sẽ được công bố vào Thứ 5 ngày 12/03/2015
Đây b ơi.:D. Chờ đợi mỏi mòn quá

Hỏi ngu:
Em không học môn kế toán ngân hàng, nhưng trong môn thi nghiệp vụ thấy có môn thi là : kế toán thanh toán (2 môn này là một, hay kế toán thanh toán nằm trong kế toán ngân hàng ạ)
Em xin cảm ơn và hậu tạ à:)

Hỏi ngu:
Em không học môn kế toán ngân hàng, nhưng trong môn thi nghiệp vụ thấy có môn thi là : kế toán thanh toán (2 môn này là một, hay kế toán thanh toán nằm trong kế toán ngân hàng ạ)
Em xin cảm ơn và hậu tạ à:)
Thì là kế toán ngân hàng chứ là gì.
Vui quá mình thi tiếng anh trình độ B.

Mình cũng hỏi ngu là như vậy là chỉ thi nghiệp vụ và tiếng Anh thôi, ko có phần kiến thức chung như đi thi Ai là triệu phú với Đấu trường 100 đúng ko ạ? :))

nghiệp vụ gồm hiểu biết xh, iq, nghiệp vụ
mình cũng định hỏi, kế toán thanh toán là thi 1 chương trong ktnh hay là thi dàn trải tất cả các chương nhỉ, mình ko rõ lắm

Không biết có khoảng bao nhiêu ngươi vào vòng 2 ,tỉ lệ chọi có cao không và mình có qua được vòng gửi xe không :D

Mình cũng hỏi ngu là như vậy là chỉ thi nghiệp vụ và tiếng Anh thôi, ko có phần kiến thức chung như đi thi Ai là triệu phú với Đấu trường 100 đúng ko ạ? :))

mình cũng đang hiểu thế. hem biết có đúng k? Tức là chỉ thi NV và tieegns anh thôi k thi IQ và ai là triệu phú????

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,735
Thành viên mới nhất
hotmulliganmerc
Back
Bên trên