BIDV BIDV Thông báo tuyển dụng cán bộ đợt I năm 2015 [01.03.2015]

Chả biết các bạn thế nào chứ tớ biết trượt từ thứ 6 tuần trước cơ, thế các bạn trượt có ai nhận được điện thoại thông báo như tớ không :(, nhưng phải công nhận một điều BIDV chu đáo thật mặc dù nhận tin trượt mà cảm giác rất thoải mái, chị gọi điện nhiệt tình giải thích luôn :)

Chả biết các bạn thế nào chứ tớ biết trượt từ thứ 6 tuần trước cơ, thế các bạn trượt có ai nhận được điện thoại thông báo như tớ không :(, nhưng phải công nhận một điều BIDV chu đáo thật mặc dù nhận tin trượt mà cảm giác rất thoải mái, chị gọi điện nhiệt tình giải thích luôn :)
Sao lại thế vậy bạn? Tớ thấy cậu vẫn trả lời nhiệt tình mà

Bạn trượt gì thế, nhầm topic à

Thiệt hở bạn, chưa có kq trên web mà

TSCĐ nguyên giá 300 triệu, 5 triệu giảm giá, 10 triệu chi phí lắp đặt, 15 triệu chi phí chạy thử, 20 triệu chi phí khảo sát tìm kiếm tài sản. Thời gian thiết bị là 12 năm, thời gian sử dụng thật sự 10 năm. Tính khấu hao hàng tháng của DN.
a. 2.83 triệu
b. 2.54 triệu
c. 2.67 triệu
d. 2.45 triệu
Mình phân vân không rõ chi phí khảo sát tìm kiếm tài sản kia có tính vào nguyên giá không, mình có đọc thông tư rồi nhưng không thấy đề cập đến cái chi phí này. Các bạn giúp mình với. Many thanks!

@smile4 : Chi phí khảo sát tìm kiếm tài sản không được tính vào nguyên giá nha bạn. Chi phí này có thể phát sinh từ năm trước sang năm mua và hạch toán thiết bị.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,551
Thành viên mới nhất
clintblackmerch
Back
Bên trên