Vừa nghỉ việc ngân hàng? Tại sao các bank lại đăng tin tuyển nhiều vậy nhỉ?

Bạn ơi, qua Shinhan làm đi, người có năng lực, năng động và giỏi tiếng anh rất được trọng dụng và lương rất ổn.
Hi bạn, tiếng anh của mình chuẩn nhé, có thể giao tiếp thành thạo với người bản ngữ :)) Chỉ là mình chưa tìm thấy cơ hội để sử dụng nó thôi. Mình thấy làm NH đễn cả vị trí TTQT mà cũng chẳng cần tiếng anh là bao nữa. Haiz :(

@nhimbeo bạn có ai làm bên kia không bạn? Mình không thuộc tỉnh đang tuyển dụng thì không biết có nộp hồ sơ được không? Có thông tin gì update thêm giúp mình với.

Em chỉ đang là sinh viên năm cuối thôi, chưa đi làm ạ. Nhưng đọc xong comment của các anh chị mà em phân vân quá. Ngày xưa em thi vào ngành tài chính ngân hàng (mặc dù bị bố mẹ phản đối quyết liệt, các cụ thích em học sư phạm), em cứ nghĩ ra trường sẽ làm việc như các công việc hành chính khác thôi. Nhưng đến bây giờ em mới biết nó áp lực và khủng khiếp thế nào :( Đời đúng k như mơ :((

EIB vừa thông báo toàn hệ thống là HO không duyệt 1 đơn xin tuyển thêm nào của chi nhánh từ giờ đến cuối năm nên chắc không có tin tuyển dụng của Eib cho đến năm sau :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,481
Thành viên mới nhất
Linkin Park Mer
Back
Bên trên