NH.Liên doanh VRB (NH Liên doanh Việt Nga) tuyển dụng CV QHKH & CV Quản trị tín dụng tại Hải Phòng [31.10.2013]

[MENTION=191218]goldens[/MENTION]un: T pvan CV QHKH c ạ, Chiều qua c cũng có trong 5 ng ấy à :) T hỏi linh tinh lắm, Nhưng mà thấy mình toạch rồi. hi.

C họ có hỏi lâu không? Hỏi nghiệp vụ hay gì c?
T vào toàn hỏi cái đâu đâu :( nói chung pvan xong biết là toạch rồi.
Mấy người trước phỏng vấn thế nào c?
MÀ c là bạn 91 ấy hả :D Hqua chúng ta có 3 đứa 91 :D

hình như 4 91 cvkh chứ, t pv cuối cùng của CVkh , mấy người trc ai ra cũng mặt rất căng thẳng :)), k biết tn

- - - Updated - - -

Họ chủ yếu hỏi t về kĩ năng bán hàng, huy động cho vay thế nào cho đủ 20 tỷ :))

còn t thì toàn hỏi những cái mình học cách đây vài năm :( hoàn toàn không có về kĩ năng với gì. Gthieu bản thân ở nhà chuẩn bị sẵn, vào run quá, quên sạch cái dự định nói :)) C đang làm ở đâu không ? C là cái bạn đeo kính ngồi cạnh bạn qtri tín dụng ấy hả :D

t làm linh tinh rồi nghỉ rồi, c cũng ngồi ngay cạnh bạn quản trị tín dụng à :)))

:)) Ờ có lẽ bạn ý ngồi giữa t vs c. Haizza.
Hẩm hiu quá, lần thứ 3 đi pvan lại toạch :D

2 bạn này là 2 bạn nam thi ấy hả, goldensun có phải bạn nam cuối mà ngồi thứ 2 từ đầu vào không? Hôm phỏng vấn có tầm 4, 5 đứa 91 mà. Bạn thi quản trị mà ngồi giữa là con gái mà. T vào phỏng vấn chị giám đốc nói luôn QHKH chị chỉ thích tuyển con trai thôi, hic

2 bạn này là 2 bạn nam thi ấy hả, goldensun có phải bạn nam cuối mà ngồi thứ 2 từ đầu vào không? Hôm phỏng vấn có tầm 4, 5 đứa 91 mà. Bạn thi quản trị mà ngồi giữa là con gái mà. T vào phỏng vấn chị giám đốc nói luôn QHKH chị chỉ thích tuyển con trai thôi, hic

uk, đúng rồi đấy b :)). B ngồi vị trí nào ấy nhỉ? . CVKH tuyển nữ cũng nhiều mà, quan trọng là thái độ pv mình có tự tin k , vs trả lời lưu loát là đc, còn mình thì run quá :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,229
Thành viên mới nhất
dkdagasv388
Back
Bên trên