NH.Liên doanh VRB (NH Liên doanh Việt Nga) tuyển dụng CV QHKH & CV Quản trị tín dụng tại Hải Phòng [31.10.2013]

cocghe266

Administrator
THÔNG BÁO TUYỂN DỤNG
Ngân hàng liên doanh Việt Nga (VRB) là Ngân hàng liên doanh giữa Ngân hàng Đầu tư và Phát triển Việt Nam (BIDV) và Ngân hàng VTB (trước đây là Ngân hàng Ngoại thương Nga), đang cần tuyển một số vị trí làm việc tại Hải Phòng như sau:

I. VỊ TRÍ TUYỂN DỤNG

- 02 Chuyên viên Quan hệ khách hàng.
- 01 Chuyên viên Quản trị tín dụng

II. QUYỀN LỢI CỦA CÁC ỨNG VIÊN

• Thu nhập hấp dẫn, phù hợp với năng lực và kinh nghiệm.
• Có cơ hội thăng tiến cao, được làm việc trong môi trường thân thiện, sáng tạo và phát triển.
• Được tham gia các chương trình đào tạo của Ngân hàng và được tạo điều kiện tự đào tạo.

III. ĐIỀU KIỆN TUYỂN DỤNG

• Tốt nghiệp hệ chính quy trường Đại học công lập, chuyên ngành : Kinh tế, Tài chính – Ngân hàng, Ngoại thương từ loại khá trở lên (Trong nước và ngoài nước).
• Không quá 30 tuổi.
• Trình độ ngoại ngữ: Có chứng chỉ tiếng Anh/tiếng Nga trình độ C hoặc chứng chỉ trình độ tương đương trở lên, có khả năng đọc hiểu, nghiên cứu các tài liệu, phù hợp với yêu cầu công việc.
. Thành thạo vi tính văn phòng
• Ưu tiên các ứng viên đã tốt nghiệp đại học và trên đại học ở nước ngoài, đặc biệt đã từng học tập và làm việc tại Nga, có kinh nghiệm làm trong lĩnh vực ngân hàng và am hiểu về công tác hỗ trợ tín dụng, tín dụng và quản lý rủi ro.
• Tư cách phẩm chất đạo đức tốt, không có tiền án tiền sự, không mắc tệ nạn xã hội.
• Sức khoẻ tốt, không dị tật. Ngoại hình khá, nam cao 1m65 trở lên, nữ cao 1m58 trở lên.
• Có khả năng làm việc độc lập, làm việc theo nhóm tốt.

IV. HỒ SƠ DỰ TUYỂN

1. Phiếu đăng ký dự tuyển, ghi rõ vị trí dự tuyển theo mẫu, download tại đây
2. Sơ yếu lý lịch có xác nhận của chính quyền địa phương (6 tháng gần nhất);
3. Bản sao có công chứng các văn bằng, chứng chỉ, bảng điểm các năm học ở trường Đại học (hoặc giấy chứng nhận tốt nghiệp đại học và bảng điểm đối với các ứng viên mới tốt nghiệp đại học, đang trong thời gian chờ bằng); các chứng chỉ về thành tích đặc biệt trong quá trình học tập (nếu có).
4. Giấy khám sức khoẻ, 2 ảnh cỡ 4x6, số điện thoại liên lạc.

V. THỜI GIAN NHẬN HỒ SƠ

VRB nhận hồ sơ từ ngày 16/10/2013 đến hết ngày 31/10/2013

VI. NƠI NHẬN HỒ SƠ

Phòng Kế toán tổng hợp – Ngân hàng Liên Doanh Việt – Nga, Chi nhánh Hải Phòng.
• Địa chỉ: 40 Trần Quang Khải, quận Hồng Bàng, thành phố Hải Phòng.
• Điện thoại: 031. 3810044/Ext:101 (Ms. Dung) – Fax : 031. 3810033

Trân trọng thông báo.
VRB

VRB HP hay đc lên tivi, đan xen giữa các chương trình quảng cáo :D
Có anh-chị-em nào biết về tình hình môi trường và lương lậu share cho bà con vs ạ :D

lương lậu bên này cũng khá, công việc thì cũng ko chịu nhiều chỉ tiêu hay sức ép lắm (đấy là ở HP, còn chi nhánh khác thì mình cũng ko rõ lắm)

ngân hàng này nghe lạ quá nhỉ... Môi trường, công việc ở đây tn các bạn

các bác cho e hỏi: Chuyên viên quản trị tín dụng là vi trí gì ah??Nó có giống hỗ trợ tín dụng hok??

Sáng nay(4/11)lúc 9h chi nhánh HP gọi cho mình để đi PV lúc 10h, mình đang ở HN nên ko đi đc. Có bạn nào đi PV sáng nay có thông tin gì thì chia sẻ nhé!( NH thông báo quá gấp, hjxhjx)

ờ. mình cũng đc gọi lúc 11h, bảo đến PV luôn. Mình bảo đang ở HN ngày mai e đến đc k ,chị ấy bảo chị sẽ gọi lại cho e sau. hic, chắc họ chẳng thèm gọi cho mình nữa đâu nhỉ
Sáng nay(4/11)lúc 9h chi nhánh HP gọi cho mình để đi PV lúc 10h, mình đang ở HN nên ko đi đc. Có bạn nào đi PV sáng nay có thông tin gì thì chia sẻ nhé!( NH thông báo quá gấp, hjxhjx)

Sáng nay 10h mình được gọi, may mà hôm qua mới về Hải Phòng xong, đến cũng có 2, 3 người chờ rồi. Phỏng vấn nhanh lắm, hỏi thông tin cá nhân với gia đình là chính. Họ bảo nếu qua thì tham gia thi Test

ôi, mình cũng được gọi, mà đang ở hn, mình bảo mai có được ko, thì chị ấy bảo có j mai chị gọi lại. Không biết tình hình thế nào? lại lóc cóc về hp :(

Sáng nay 9h30 họ cũng gọi mình đi pvan, mình kêu em đang ở quê, ra đấy mất 1 tiếng cơ, c ấy xếp mình 11h pvan :v phóng xe mải ra đã 11h30 nhưng mà vẫn gặp giám đốc ngồi đấy đợi. May quá, chị ấy đang định về. Họ chỉ hỏi thông tin linh tinh để lọc bớt hồ sơ thôi :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,377
Thành viên mới nhất
muejnkfabet
Back
Bên trên