NH.Liên doanh VRB (NH Liên doanh Việt Nga) tuyển dụng CV QHKH & CV Quản trị tín dụng tại Hải Phòng [31.10.2013]

[MENTION=229996]meomeomo[/MENTION]: bạn này là bạn ngồi cạnh t thì phải nhỉ :)) C học HVNH mà quen với bạn Quản trị ấy hả =)) [MENTION=129515]GOLD[/MENTION]: Mình thì chả được hỏi gì là nghiệp vụ với cả tuyển nam nữ :))

Các bạn pv sớm thế à? mình thi quan hệ khách hàng mà được hẹn 2h chiều nay mới pv, nhưng có hướng khác nên không tham gia pv nữa, các bạn pv thế nào về chia sẻ nhé, cũng muốn biết ngân hàng liên doanh pv thế nào :D

Các bạn pv sớm thế à? mình thi quan hệ khách hàng mà được hẹn 2h chiều nay mới pv, nhưng có hướng khác nên không tham gia pv nữa, các bạn pv thế nào về chia sẻ nhé, cũng muốn biết ngân hàng liên doanh pv thế nào :D

b thi Hải Phòng hay Hội sở thế, sao lại h mới pv @@

hi vọng trong tháng 12 có kết quả chứ sang tháng 1 là tèo. Ai pass thì lên tiếng nhá

Chúc mừng bạn [MENTION=191218]goldens[/MENTION]un nhé :( Biết trước là toạch dưng mà cũng hơi buồn xíu :) Họ gọi bạn lúc nào thế? ko biết ai là người thứ 2 trúng nhỉ :)

Chúc mừng bạn [MENTION=191218]goldens[/MENTION]un nhé :( Biết trước là toạch dưng mà cũng hơi buồn xíu :) Họ gọi bạn lúc nào thế? ko biết ai là người thứ 2 trúng nhỉ :)

thanks b :D. họ gọi lúc 5h30 hnay, thứ 2 đi nhận việc, k biết lương lậu thế nào :D

Ừ, qua nhìn nhận thì có vẻ nhàn hơn, đỡ áp lực hơn ngân hàng khác c ạ :) Ôi t thì Ngân hàng thứ 3 tới vòng phỏng vấn bị trượt rồi đây :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,407
Thành viên mới nhất
Jettwings
Back
Bên trên