NH.Liên doanh VRB (NH Liên doanh Việt Nga) tuyển dụng CV QHKH & CV Quản trị tín dụng tại Hải Phòng [31.10.2013]

ko biết đến bao h thì đi thi test nhỉ, sáng nay lại được gọi đi pv lại và chị giám đốc bảo là đã qua vòng sơ tuyển =.=

ko biết đến bao h thì đi thi test nhỉ, sáng nay lại được gọi đi pv lại và chị giám đốc bảo là đã qua vòng sơ tuyển =.=

Thế tức là ai không được gọi pv lại thì không qua vòng sơ tuyển hả bạn. T không thấy được gọi. Hôm t phỏng vấn thì thấy bảo tầm sang tuần là thi test

Cho mình hỏi với, có bạn nào ngày 4/11 đc gọi đi PV mà không đi đc có đc VRB gọi lại ko? or những bạn nào đã PV rùi thì đã đc NH gọi để thông báo thi viết chưa vậy?

Thank all!

tại hôm thứ 2 t k đi pv đc nên t hẹn sáng thứ 3 thôi, chứ k phải là pv lại :))

Ngân hàng này tuyển có 2 CV khách hàng, mà hôm pv nhìn danh sách thấy nhiều người quá, tình hình có vẻ khó nhằn :(

Bên này làm ăn buồn cười lắm. Gọi là phải lên ngay :)) Kỳ thực theo thăm dò của tớ thì VRB HP cũng đc, nhưng cái kiểu gọi thí sinh thi kiểu này đúng là mình ko ưa tí nào. Lần trc có đứa bạn qua test gọi đến luôn, mà cũng chả báo là pv nữa chứ =))
NHLD, các bạn xác định là ngoại ngữ cũng phải khá. Thứ 2 là môi trường có thể bạn sẽ cảm giác như nhà nước vậy (tất nhiên là tùy chi nhánh) Các NHLD chủ yếu là bán buôn, nên bạn xác định là CVQHKH kia là QHKH DN nhé.

Mình mới được gọi 8h thứ 7 này đi thi test ở chi nhánh này. Có ai đã được gọi chưa, không biết thi như thế nào nhỉ :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,923
Thành viên mới nhất
bsportreisen1
Back
Bên trên