HOT Vòng Sơ tuyển của Ngân Hàng Đông Á (EAB)

• Bắt đầu Bắt đầu tmk1109
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Chào các anh/chị và các bạn,

Tình hình là em vừa nhận được mail từ bên Ngân Hàng Đông Á mời tham dự vòng Sơ tuyển vị trí Nhân Viên Hỗ Trợ Tín Dụng vào thứ tư tuần này (9/7/2014). Có bạn nào nhận được mail giống em không ạ? Các anh/chị và các bạn cho em hỏi là vòng Sơ tuyển thì sẽ làm những gì? Vì trước giờ toàn là qua vòng hồ sơ thì đến vòng Test rồi ạ. Mong các anh/chị và các bạn chỉ bảo 1 vài kinh nghiệm trong vòng này, em chân thành cảm ơn ạ! :)

Hi mọi người,
Vòng sơ tuyển ko hỏi gì ới nghiệp vụ đâu. Họ chỉ kêu giới thiệu bản thân, vì sao chọn vị trí đó, kinh nghiệm làm việc, lương bổng thế nào? Có thể đi công tác xa không? Nhớ lưu ý vấn đề về lương bổng nhé. Nếu bạn đưa ra mức lương đó, bạn phải nêu lý do và thuyết phục được họ. Nếu đưa ra quá cao và không tìm đc lý do thích hợp thì có thể bị out đó. Vì vòng này chỉ là bên bộ phận nhân sự phỏng vấn nên các bạn cứ yên tâm tự tin mà trả lời là được. Mình đang hóng kết quả test bên đó đây. Hy vọng là sẽ đc. Mình làm bài khá okie :D

Hi mọi người,
Vòng sơ tuyển ko hỏi gì ới nghiệp vụ đâu. Họ chỉ kêu giới thiệu bản thân, vì sao chọn vị trí đó, kinh nghiệm làm việc, lương bổng thế nào? Có thể đi công tác xa không? Nhớ lưu ý vấn đề về lương bổng nhé. Nếu bạn đưa ra mức lương đó, bạn phải nêu lý do và thuyết phục được họ. Nếu đưa ra quá cao và không tìm đc lý do thích hợp thì có thể bị out đó. Vì vòng này chỉ là bên bộ phận nhân sự phỏng vấn nên các bạn cứ yên tâm tự tin mà trả lời là được. Mình đang hóng kết quả test bên đó đây. Hy vọng là sẽ đc. Mình làm bài khá okie :D
Về mức lương trả lời thế nào cho hợp lý bạn nhỉ???

Back
Bên trên