HOT Vòng Sơ tuyển của Ngân Hàng Đông Á (EAB)

• Bắt đầu Bắt đầu tmk1109
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Chào các anh/chị và các bạn,

Tình hình là em vừa nhận được mail từ bên Ngân Hàng Đông Á mời tham dự vòng Sơ tuyển vị trí Nhân Viên Hỗ Trợ Tín Dụng vào thứ tư tuần này (9/7/2014). Có bạn nào nhận được mail giống em không ạ? Các anh/chị và các bạn cho em hỏi là vòng Sơ tuyển thì sẽ làm những gì? Vì trước giờ toàn là qua vòng hồ sơ thì đến vòng Test rồi ạ. Mong các anh/chị và các bạn chỉ bảo 1 vài kinh nghiệm trong vòng này, em chân thành cảm ơn ạ! :)

Các em cứ yên tâm, có lẽ họ chưa sắp xếp được lịch phỏng vấn theo từng CN tuyển dụng nên chưa gửi mail đó. Hôm trước C nhân sự nói trong tuần có KQ, chị chờ tới hết tối thứ 6 tuần trước không thấy gì, thất vọng tràn trề và thắc mắc sao làm bài ngon mà vẫn bị tạch. Buồn ngẩn ngơ hết 2 ngày cuối tuần, đến thứ 2 tuần này nhận được mail, mừng hết lớn. Họ đang thử thách tính kiên nhẫn của mọi người đây mà. Hi, hi.
Mong sao như lời chị nói, tại e thay lam bai cung ok mà ko thay mail nen hơi lo. :(

Mình thì nghe chị í bảo từ 7-10 ngày sẽ có kết quả, mình cũng thi hôm thứ 2 tuần trước. Mình thấy làm bài okie lắm í, mà chả biết sao không nhận được mail miết gì hết. Chả nhẽ tạch nhỉ? Hu Hu :(
ko biet minh co nghe nhầm ko nữa, mong sao mình nghe nhầm chứ ko có tin tức thế này thì ko yên tâm tý nào :(

Mình đc gọi đi sơ tuyển ở CN Nguyễn lương bằng thứ 3 tuần tới vị trí Phát triển kinh doanh, các bạn có kinh nghiệm thi EAB cho mình hỏi có mấy vòng thi và sơ tuyển là ntn nhỉ ^^

bạn chịu khó đọc hướng dẫn trên web của EAB có đầy đủ thôn tin hết ak
kinh nghiệm thì lội từ đầu post này xuống có chia sẻ của mọi ng đó

Mai e đc gọi đi sơ tuyển ở chi nhánh bắc ninh. Mọi người cho e hỏi họ sẽ hỏi những gì vậy? Hic e chưa dự thi bgio nên lo quad
Bạn cũng đi hả.? Mai tớ cũng đi vị trí nhân viên kinh doanh đây. Không biết là thi viết hay phỏng vấn nữa. Bạn có biết không?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,986
Thành viên mới nhất
hayleywilliamsm
Back
Bên trên