HOT Vòng Sơ tuyển của Ngân Hàng Đông Á (EAB)

Chào các anh/chị và các bạn,

Tình hình là em vừa nhận được mail từ bên Ngân Hàng Đông Á mời tham dự vòng Sơ tuyển vị trí Nhân Viên Hỗ Trợ Tín Dụng vào thứ tư tuần này (9/7/2014). Có bạn nào nhận được mail giống em không ạ? Các anh/chị và các bạn cho em hỏi là vòng Sơ tuyển thì sẽ làm những gì? Vì trước giờ toàn là qua vòng hồ sơ thì đến vòng Test rồi ạ. Mong các anh/chị và các bạn chỉ bảo 1 vài kinh nghiệm trong vòng này, em chân thành cảm ơn ạ! :)

Thế mà mình bị quay như chong chóng. Hỏi đủ thứ chuyện. Từ việc gia đình đến việc mưa nắng em có làm đc không. :d .
Tớ khá ngạc nhiên khi chưa được hỏi gì nhiều, anh ý bảo xong rồi, pv sơ tuyển mà, chỉ thế thôi. :D. Khi nào thì có kq sơ tuyển nhỉ? Nếu cậu nhận được thông báo thì up lên nha ;)

ak lại gặp mấy chiến hữu hqua tuyển đông á bank bắc ninh đây rồi, mình được hỏi cũng ko nhiêu, sơ tuyển chac chỉ thế thôi, nhưng mà sao sơ tuyển lại 2 tuần sau mới có kq nhỉ[ làm j mà lâu thế(mình hỏi a ấy bảo 2 tuần). anh nhantrandakl có phải a 87 học ktqd ngồi nc với e ko nhỉ

Thế apply vị trí nào thế cậu? Tớ nvkd, anh ý bảo cg như em làm nghề này có mưa nắng chịu đc k.
Tớ khá ngạc nhiên khi chưa được hỏi gì nhiều, anh ý bảo xong rồi, pv sơ tuyển mà, chỉ thế thôi. :D. Khi nào thì có kq sơ tuyển nhỉ? Nếu cậu nhận được thông báo thì up lên nha ;)[/QUOT

Chắc 2 tuần nữa để chờ thêm ứng viên sơ tuyển sau và test một thể :)) T apply vị trí nhân viên hỗ trợ tín dụng mà, k phải nv kinh doanh.

mình đi thi viết ở ngân hàng đông á vị trí kiểm ngân từ ngày 14/7 mà chưa thấy trả lời kết quả có ai nhận được kết quả chưa?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên