VietinBank Vietinbank Tuyển dụng cán bộ làm việc tại Trụ sở chính đợt II/2012 [31.08.2012]

Mai là ngày thứ 15 các bạn nhỉ? Nếu trong ngày mai có kết quả thì Vietinbank thực sự chuyên nghiệp trong quy trình tuyển dụng. Còn không, nếu delay đến đầu tuần thì giảm chuyên nghiệp 1 chút, NH có thể lý giải ngày thứ 14, 15 rơi vào cuối tuần;))

Phải tính 15 ngày làm việc chứ bạn :p. Chờ đợi check mail liên tục làm gì, pass thì tự khắc ngta thông báo cho mình thôi. Cứ yên tâm vui chơi đê...

Theo như trên web vietinbank "Vòng 2: Phỏng vấn: NHCT sẽ thông báo qua địa chỉ email cá nhân của ứng viên chậm nhất 15 ngày sau ngày thi vòng 1 đối với các ứng viên đủ điều kiện dự thi vòng 2". Điều này nghĩa là nếu sau 15 ngày mà k nhận được mail thì đừng mong đợi j nữa ??? Mình vừa xem lại đợt tuyển dụng cán bộ trung tâm CNTT cũng k có thông tin vòng 2, mà theo như thông báo ở vòng 1 là thông tin vòng 2 sẽ gửi cho từng ứng viên pass vòng 1. Vậy lần này cũng thế ah? Nhưng sao chưa thấy ai lên tiếng là đã nhận được mail nhỉ? Haizz ...

chờ mãi k thấy mail. Nhưng đợt tuyển hồi tháng 7 cũng có mail với cả người trượt mà. chẳng lẽ HO lại k làm được như thế

Ngày nào mình cũng lượn qua đây xem có bạn nào nhận dc mail đi pv chưa :( nên bạn nào có mail thông báo rùi thì báo lên đây cho mọi ng cùng biết nhé!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,110
Tổng số thành viên
351,960
Thành viên mới nhất
Etta James Merc
Back
Bên trên