VietinBank Vietinbank Tuyển dụng cán bộ làm việc tại Trụ sở chính đợt II/2012 [31.08.2012]

thì cứ đi thôi mà, nhưng mà đến hạn mà k biết kết quả nó bứt rứt trong ngưoi. khó chịu bỏ xừ. tớ đi vừa thi vừa tận mắt xem thi công chức có khác gì so với thi thuế không. giống thì năm sau không bao giờ thi công chức nữa.[/QUO
Mấy đứa bạn tớ ban đầu cũng kì vọng vào Thuế lắm! Nhưng đi thi, nhìn cảnh thi cử vào công chức nước nhà, những suy nghĩ tích cực đã tan biến.hihi. Chúng nó đều bảo phí công học, phí công thi.

thì cứ đi thôi mà, nhưng mà đến hạn mà k biết kết quả nó bứt rứt trong ngưoi. khó chịu bỏ xừ. tớ đi vừa thi vừa tận mắt xem thi công chức có khác gì so với thi thuế không. giống thì năm sau không bao giờ thi công chức nữa.[/QUO
Mấy đứa bạn tớ ban đầu cũng kì vọng vào Thuế lắm! Nhưng đi thi, nhìn cảnh thi cử vào công chức nước nhà, những suy nghĩ tích cực đã tan biến.hihi. Chúng nó đều bảo phí công học, phí công thi.
ừ. có lẽ thế thôi. thi tốt nha, hehe

Mỗi lần thấy có comment mới là lại thấy thót tim, tưởng có kết quả rồi mà mình không được gọi, híc

Ôi vietinbank của tôi, mơ ước của tôi, làm mình chờ đợi mòn mỏi quá

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,914
Thành viên mới nhất
thapcamtvcom1t
Back