VietinBank Vietinbank Tuyển dụng cán bộ làm việc tại Trụ sở chính đợt II/2012 [31.08.2012]

Hum nay thôi chứ nhỉ? Chứ 2 ngày cuối tuần ngân hàng có làm việc đâu mà thông báo?

Hóng mãi mà không thấy j cả, lần trc có tn đi thi là cuối buổi chiều, lần này cũng thế chăng?

Cái gì đến rùi nó sẽ đến, bạn cứ bình tính, làm bài tốt thể nào cũng được gọi mà. Tớ thì tạch là cái chắc :))

Thẫn thờ ngẩn ngơ đếm từng giờ..
Ngày một mong chờ lại ngày trôi
Vietin ơi hỡi Vietin hỡi...
Sao lỡ để ai ngóng hàng giờ..:))

Hichic, lần này Vietin để thí sinh ngóng lâu quá. Hic, sắp hết ngày đến nơi rùi mà web vietin vẫn ko thấy thông tin j mới. Tin nhắn hay mail thì vẫn bặt vô âm tín. ôi vietin của tôi, huhu

sao mà lâu thế nhỉ. sắp hết ngày rồi còn gì. biết kết quả đê tớ tập trung ôn thi Bộ tài chính chứ. Cư thế này mình thấy phân vân quá. chán hết chỗ nói.

sao mà lâu thế nhỉ. sắp hết ngày rồi còn gì. biết kết quả đê tớ tập trung ôn thi Bộ tài chính chứ. Cư thế này mình thấy phân vân quá. chán hết chỗ nói.

Ôn thì cứ ôn thôi bạn ak. Hix. Mình cũng đk thi Bộ tài chính, nhưng chắc chẳng đi. vì vào Bộ nghe chừng nan giải quá

Ôn thì cứ ôn thôi bạn ak. Hix. Mình cũng đk thi Bộ tài chính, nhưng chắc chẳng đi. vì vào Bộ nghe chừng nan giải quá

thì cứ đi thôi mà, nhưng mà đến hạn mà k biết kết quả nó bứt rứt trong ngưoi. khó chịu bỏ xừ. tớ đi vừa thi vừa tận mắt xem thi công chức có khác gì so với thi thuế không. giống thì năm sau không bao giờ thi công chức nữa.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,922
Thành viên mới nhất
koktyk994
Back
Bên trên