Vietcombank tuyển dụng 51 cán bộ làm việc tại Hội sở

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
t thấy tiếng anh cũng ko khó nhưng lâu t ko học nên cũng ko chắc. còn nghiệp vụ thì hỏi thực tế nhiều. :p lại xác định thi lấy kinh nghiệm vậy. :)
Mình cũng lâu rồi không động đến tiếng Anh, hic. Hi vọng là dê dễ, tương đương B thì tốt quá.

vừa thi về xong, đề nghiệp vụ j mà toàn vĩ mô, khó nhăn răng, hic2, đúng là VCB có khác, đề thật khoai, haizz, chắc lại tạch rồi :(

vừa thi về xong, đề nghiệp vụ j mà toàn vĩ mô, khó nhăn răng, hic2, đúng là VCB có khác, đề thật khoai, haizz, chắc lại tạch rồi :(
Bạn ơi, làm bài thi cả nghiệp vụ và TA đều trên máy tính hết à? Thi trong time bao lâu ? Mình hỏi để chuẩn bị tinh thần

Vậy sao trong giấy báo thi lại nói là được sử dụng máy tính nhỉ ?
được dùng máy tính là máy tính cá nhân đó bạn ~ Casio FX500 rồi các loại nọ kia í ~

cái đề nghiệp vụ hnay thật là đáng sợ T.T

vừa vi mô vĩ mô lại chen tí lý thuyết tiền tệ với xác suất thống kê T.T

Làm thì ít mà random thì nhiều =)) Hẹn gặp VCB năm sau vậy ~ :)) thi HO đúng là đẳng cấp thật ~

hjhj, là máy tính dùng để tính toán chứ ko phải laptop đâu bạn. :D

Mình thấy đề thi kiểu này thì các bạn cũng không nên bi quan vội đâu, khó người khó ta mà.
Bạn nào nhận được thông tin mời đi phỏng vấn thì đừng quên cập nhật lên đây để anh em đỡ nóng ruột chờ đợi thêm nhé! :)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
mình mới nhận được giấy báo hôm nay, mai đi thi, k mang theo giấy báo có được thi k nhỉ? hic, giấy báo đang ở quê

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,568
Thành viên mới nhất
thebeastieboysm