Vietcombank tuyển dụng 51 cán bộ làm việc tại Hội sở

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ối, e học khoa Tiếng Anh-TCNH năm cuối của HVNH thì giấc mơ đc vào VCB trong tương lai gần ko có rồi :) Mà có bao nhiêu trg tiêu chuẩn cao như VCB hả các ac?

uhm, mình thi khối quan hệ công chúng, có mỗi chứng minh thư, buồn quá
bạn bảo người nhà gửi chuyển phát nhanh ra đi. mà nếu ko kịp mai bạn cứ đến thi đi, có thể ngân hàng sẽ linh động. nhớ mang CMT. :D goodluck.

---------- Post added 07-08-2011 at 11:13 PM ----------

có bạn nào đi thi rồi kể một chút được k?
đầu tiên là xếp hàng gọi vào phòng thi bạn ạ. Giấy báo dự thi NH sẽ thu lại khi vào phòng, còn CMT thì để kiểm tra thôi.
mình thấy không khí thi cũng tương đối dễ chịu. thi tiếng Anh trước sau đó là nghiệp vụ. tiếng Anh thì cũng ko quá khó nhưng nghiệp vụ thì hơi khoai. :)

thấy tiếng anh là tiếng anh cơ bản phải khôg
còn nghiệp vụ có phải chủ yếu là vĩ mô và vi mô à các bạn?

thấy tiếng anh là tiếng anh cơ bản phải khôg
còn nghiệp vụ có phải chủ yếu là vĩ mô và vi mô à các bạn?
Hic thi nghiệp vụ thì nghiệp vụ nào tớ k bít, tớ thi Nguồn vốn toàn về trái phiếu với cổ phiếu thôi. Đề toàn cổ với cánh, xương lắm T.T

Khối Tín dụng vừa rồi thi viết là 1 chọi hơn 20, có bạn nào biết đến vọng phỏng vấn thì 1 chọi bao nhiêu không?
Mà vị trí Kế toán, kiểm toán còn có vẻ khủng khiếp hơn thì phải. Sợ thật!!!

Khối Tín dụng vừa rồi thi viết là 1 chọi hơn 20, có bạn nào biết đến vọng phỏng vấn thì 1 chọi bao nhiêu không?
Mà vị trí Kế toán, kiểm toán còn có vẻ khủng khiếp hơn thì phải. Sợ thật!!!
khủng vậy sao. khối bán lẻ mình thi thì 137 người thi thôi. :d

tớ được biết bên khối vốn có lịch hẹn phỏng vấn rùi đó, không biết các khối khác thế nào, sốt ruột quá, tớ thi bên khối kế toán

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,472
Thành viên mới nhất
Priceva