Vietcombank tuyển dụng 51 cán bộ làm việc tại Hội sở

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
tớ được biết bên khối vốn có lịch hẹn phỏng vấn rùi đó, không biết các khối khác thế nào, sốt ruột quá, tớ thi bên khối kế toán

Ô thế à, vậy bạn nào ở khối vốn mà được gọi thì vào đây confirm cái nhé. Khối vốn thi trước khối tín dụng và kế toán 1 ngày, rất có thể ngày mai hai khối này sẽ có lịch. Bạn nào thi Tín dụng đã nhận được thông báo gì chưa?

---------- Post added 11-08-2011 at 04:14 PM ----------

Vừa hỏi một cậu hôm thi tín dụng cùng, cậu ấy đã được gọi phỏng vấn rồi, chứng tỏ là có kết quả hết rồi. Ai chưa được gọi thì có nghĩa là fail rồi nhé (mình cũng ko được gọi). Xin chúc mừng các bạn đã được gọi nhé!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Hic thi nghiệp vụ thì nghiệp vụ nào tớ k bít, tớ thi Nguồn vốn toàn về trái phiếu với cổ phiếu thôi. Đề toàn cổ với cánh, xương lắm T.T
bạn TATA PAPA có kết quả chưa?
Ở đây có bạn nào được gọi phỏng vấn vốn ko?
Mình thấy có 106 bạn được gọi (tất cả các phòng). Nên chắc đã loại nhiều lắm rồi! Không biết tỉ lệ chọi còn lại là bao nhiêu?
By the way, có bạn nào biết nội dung phỏng vấn thường gồm gì không?

Tớ thi khối bán lẻ.
Chiều nay đang nằm lơ mơ thì thấy có điện thoại.
1 chị ở phòng Tổ chức gọi lên hội sở lấy thông báo phỏng vấn.
Thấy ghi trong tờ thông báo thì phỏng vấn trong 2 ngày là 13, 14. Có 106 người. Ko biết là chỉ BL với Vốn hay là tất cả các khối ~

Nội dung PV thì chắc cũng vô cùng lắm. Thế nào chả có phần tự giới thiệu bản thân.
Thấy năm ngoái có anh chị đi thi bảo là ko hỏi nghiệp vụ sâu mà hỏi về kiến thức tổng quát về ngành, quan điểm của mình về 1 cái gì đó, etc. Ko biết năm nay thì thế nào. :-s
Nhưng nói chung là cứ ngẩng cao đầu mà đi PV, thể hiện đc bản thân mình cho khỏi tiếc nuối :))

hôm nay là gọi tất cả các khối đi pv rồi , có 106 người vào vòng pv, lấy 51 người. nếu bạn nào chưa đc gọi thì là fail rồi

T cũng thi khối Bán lẻ, hnay đc gọi điện thông báo nhưng chưa đi lấy đc, lúc đấy đang vội nên cũng ko nhớ kĩ lắm, lên phòng nào lấy hả b? có phải mang theo CMT hay cái j ko :D?
Tớ thi khối bán lẻ.
Chiều nay đang nằm lơ mơ thì thấy có điện thoại.
1 chị ở phòng Tổ chức gọi lên hội sở lấy thông báo phỏng vấn.
Thấy ghi trong tờ thông báo thì phỏng vấn trong 2 ngày là 13, 14. Có 106 người. Ko biết là chỉ BL với Vốn hay là tất cả các khối ~

Nội dung PV thì chắc cũng vô cùng lắm. Thế nào chả có phần tự giới thiệu bản thân.
Thấy năm ngoái có anh chị đi thi bảo là ko hỏi nghiệp vụ sâu mà hỏi về kiến thức tổng quát về ngành, quan điểm của mình về 1 cái gì đó, etc. Ko biết năm nay thì thế nào. :-s
Nhưng nói chung là cứ ngẩng cao đầu mà đi PV, thể hiện đc bản thân mình cho khỏi tiếc nuối :))

T cũng thi khối Bán lẻ, hnay đc gọi điện thông báo nhưng chưa đi lấy đc, lúc đấy đang vội nên cũng ko nhớ kĩ lắm, lên phòng nào lấy hả b? có phải mang theo CMT hay cái j ko :D?

lên phòng tổ chức cán bộ í, chỗ mình nộp hồ sơ ở tầng 18 í ~
ko cần mang gì đâu, cứ lên đấy nói tên rồi ký vào danh sách, chị í sẽ đưa bạn cái thông báo pv ~

hic, có bạn nào thi khối quan hệ công chúng chưa, thi tuyển hết rồi ah?
sang vòng phỏng vấn rồi mà bạn!

---------- Post added 12-08-2011 at 05:14 PM ----------

Haha mình giống bạn này. Cứ ngẩng cao đầu thôi (hi vọng ko đập vào xà nhà :D)

Các bạn thi tín dụng hoặc QHKHang` thì câu hỏi chắc phong phú, chứ thi vốn nó sẽ ko hỏi bay bổng lắm đâu (đoán thế)
Có cô em thi Tín dụng phải tập hát cả tuần đấy. :p

hihi, mai bắt đầu vào cuộc rồi! các tình yêu đã sẵn sàng chưa :p

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,473