Vietcombank tuyển dụng 51 cán bộ làm việc tại Hội sở

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
có bạn ạ, có sbd và thi ở Hội trường tầng 19 tòa nhà VCB TQKhải
Trong giấy thông báo dự thi có ghi nguyên văn là Nội dung kiểm tra: Kiểm tra chuyên ngành và Ngoại ngữ (đc sd máy tính)
Ko bít thế thì có thi Logic/IQ j ko nhỉ?? :-/
the thu co viet so bao danh hay phong thi ko ban?

Không biết có khi nào người ta gửi mà không đến nơi không nhỉ. Mình cũng nộp mà không nhận được thông báo gì. chắc oạch roài. Thông tin kiểu này mù mờ quá các bạn nhỉ.

Không biết có khi nào người ta gửi mà không đến nơi không nhỉ. Mình cũng nộp mà không nhận được thông báo gì. chắc oạch roài. Thông tin kiểu này mù mờ quá các bạn nhỉ.
Chuẩn thông tin mù mờ quá, trường hợp gửi mà thư ko đến nơi thì cũng coi như tạch, đăng web hết có phải đơn giản và mình bạch không, shit :)

HVTC, bằng Giỏi, tổng kết 8.19 mà ko được gọi. bùn wa :(( Có khi nào họ gửi thư mà ko đến nơi ko ta?

giờ là thời đại nào rồi mà còn gửi thông báo thi bằng phong bi. hix. Sao mấy ông VCB k đặt mình vào địa vị của người xin việc xem nhỉ:| tù mà tù mù không biết đâu mà lần:|

Tớ vừa được phòng tổ chức cán bộ VCB gọi điện, mai phải lên đấy lấy giấy báo thi vì thư bị gửi trả lại, lại phải lặn lội một chuyến, sao không đăng danh sách lên web có phải tốt không?

tớ cũng đăng ký thi đợt này, chưa thấy thư từ hay là gọi điện gì hết, hic hic, hay là tạch roài :-ss

Hjx. Mình cũng HVTC, tổng kết 8.06 thui, vẫn được gọi mà

---------- Post added 04-08-2011 at 02:22 PM ----------

Có bạn nào biết tỷ lệ "chọi" tại vòng thi viết của đợt thi tuyển này là bao nhiêu không? Mình thi Khối Tín dụng, mời cả nhà vào điểm danh cái nhỉ?
Tớ nghĩ khối tín dụng phải khoảng 450 người thi, tại bạn tớ tên Vân mà số báo danh đã là 431. hjxhjx
1 chọi 45...=((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,760
Thành viên mới nhất