Vietcombank tuyển 21 cán bộ tại Hà Nội [05/10]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Theo mình thấy từ trước đến giờ VCB nói nhận 3 ngày là đủ cả 3 ngày, không thấy ngừng nhận trước hạn :D

Mình đang là sinh viên năm cuối Học Viện Tài chính, vẫn còn chưa tốt nghiệp, nộp hồ sơ có đc tiếp nhận ko nhỉ?

Có khi hôm đầu đến ng ta cũng ko nhận ấy chứ, NH này khó lắm, có chân đi thi ko đây các bạn :D

Tại sao các NH đều tuyển chiều cao thế nhỉ ;(( Mình bị loại ngay từ vòng hồ sơ chỉ vì không đủ chiều cao mặc dù mình đâu có thi vào GDV đâu :(
Chúc các bạn may mắn, tuyển 21 người mà sáng nay chắc phải 200 hồ sơ tới nộp là ít!!!

ở VCB nhận hồ sơ hết ba ngày đấy bạn ah không dừng nộp trước hạn đâu nhưng nó sẽ loại hồ sơ,

Mình đi nộp hồ sơ về. Bạn gái nào không đủ chiều cao thì cứ đi giày bệt nhưng lót cái gì đó vào gót giày và như thế sẽ cao lên dc 2-3cm. Ai đi giày cao gót thì mới phải bỏ ra. Cứ nộp hồ sơ và đi thi, không đỗ đậu thì ít nhất cũng có kinh nghiệm thi viết. Good luck everybody !

mình đang định nộp NV nghiệp vụ mà không biết rõ vị trí này làm j. Có bạn nào bít nói giúp mình với. Để mai mình đi nộp hs

Mình cũng vừa bon chen về tới nhà cơm nước đây! Đứng xếp hàng cứ gọi là mỏi chân, nghẹo cổ, :D! Mọi ng chiều nay tới sớm tẹo thì đỡ chờ lâu hơn, gudluck 4 all... :)

Bạn ơi , đến nộp hồ sơ là họ kiểm tra chiều cao luôn à? Hix2. Mình muốn nộp hồ sơ quá nhưng ko đủ chiều cao
Mình đi nộp hồ sơ về. Bạn gái nào không đủ chiều cao thì cứ đi giày bệt nhưng lót cái gì đó vào gót giày và như thế sẽ cao lên dc 2-3cm. Ai đi giày cao gót thì mới phải bỏ ra. Cứ nộp hồ sơ và đi thi, không đỗ đậu thì ít nhất cũng có kinh nghiệm thi viết. Good luck everybody !

---------- Post added 03-10-2011 at 01:24 PM ----------

Chào bạn, sáng nay bạn đi nộp hồ sơ rồi à?
Mình cũng định chiều nay đi nộp nhưng nghe bạn nói vậy nản quá. (Mình ko đủ chiều cao. hixhixx) Phải làm sao đây, buồn quá đi
Tại sao các NH đều tuyển chiều cao thế nhỉ ;(( Mình bị loại ngay từ vòng hồ sơ chỉ vì không đủ chiều cao mặc dù mình đâu có thi vào GDV đâu :(
Chúc các bạn may mắn, tuyển 21 người mà sáng nay chắc phải 200 hồ sơ tới nộp là ít!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,794
Thành viên mới nhất
alialial1216