Vietcombank tuyển 21 cán bộ tại Hà Nội [05/10]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chào mọi người!

Những bạn đi nộp hồ sơ rồi có thể cho tớ biết là đối với giao dịch viên người ta cũng chỉ yêu cầu 1m55 phải không? Hay là phải cao hơn vậy? Và có phải là đi giày bệt thì không bị bắt phải cởi giầy ra không? THanks mọi người nhé!

Yêu cầu chiều cao cho tất cả các vị trí, chỉ giầy cao gót mới phải bỏ ra thôi yên tâm đi nhé

Họ yêu cầu chung là thế. tớ đi giầy bệt họ cũng bắt bỏ ra, đứng trên một tờ giấy báo để đo chiều cao.
Chào mọi người!

Những bạn đi nộp hồ sơ rồi có thể cho tớ biết là đối với giao dịch viên người ta cũng chỉ yêu cầu 1m55 phải không? Hay là phải cao hơn vậy? Và có phải là đi giày bệt thì không bị bắt phải cởi giầy ra không? THanks mọi người nhé!

Ôi, mình đăng ký nhân viên nghiệp vụ. Giờ không biết phải ôn những gì đây? Ôn tất tín dụng, thanh toán, kế toán hả các bạn? Hic.

Đi nộp hồ sơ, thấy hai bạn rõ xinh tiu nghỉu đi ra, nghe loáng thoáng mới biết các bạn ý học Đại học Hà Nội. ô hô, chia buồn. Mình tí tởn bỏ giày ra đo chiều cao, chả hiểu chị ý nhìn kiểu gì, 1m61 tụt lại còn 1m58. Ngán ngẩm. Nhận hồ sơ là một chị mắt nháy mắt liên tùng tục, không rõ mắt chị ấy thế hay là bị bệnh, hay là do mình nhìn ngứa mắt quá chăng :-ss

Hi, thế thì may hơn bọn tớ hôm qua đấy! Chờ cứ gọi là... hơn 1 tiếng đồng hồ, nghĩ lại mà thấy khổ, hjx, như kiểu các cụ hay so sánh là đi mua hàng tem phiếu, :)), mà hôm qua đúng là vã mồ hôi, tớ cao có 1m55, sợ vào đo là bị loại rùi nhg may mà vẫn đc! Khe

VCB mà không có người đỡ đầu bên trong thì khó mà vào được lắm, có suất hết rồi, nộp thì nộp cho biết mà thôi.

Tớ đi nộp từ sáng 3/10, tớ đi sớm, lượt 2,3 đã được vào rồi nên lúc đó chưa phải đo chiều cao các cậu à, chị ý cũng chỉ xem qua hồ sơ rồi nhận, chắc lúc sau thấy đông nên họ mới đo chiều cao đấy!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,483
Thành viên mới nhất
mokatamtamcz