Vietcombank Vietcombank Bắc Giang tuyển dụng 08 cán bộ [14.09.2012]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Tớ định mùng 5 nộp cơ,t chưa lấy giấy khám sk với chứng nhận trên phường về cái sơ yếu lí lịch. hì hì!

Tớ định mùng 5 nộp cơ,t chưa lấy giấy khám sk với chứng nhận trên phường về cái sơ yếu lí lịch. hì hì!
b-(, thế thì không gặp được bạn PA lần này rồi, tại tiểu đội tớ ở xa (cuối TY:-s). Mình có đề xuất là hôm nào UB-BG mình tổ chức ọp ẹp giao lưu nhé;;). Không tranh thủ đợt nộp VCB được thì tổ chức ngoài HN;))

liệu người ta có châm chước cho 1m56 qua vòng loại ko nhỉ? trông mình nhiều người còn tưởng tầm mét 6 cơ mà :">

Sáng nay đã bạn nào đi nộp chưa nhỉ? Chia sẻ thông tin cho các bạn đồng hương nào^^

tình hình là vòng kiểm tra hồ sơ kỹ lắm các bác ợ, khuyến cáo các bác ktra kỹ từng dòng chữ từng con dấu trước khi mang nộp ko thì lại mất công mang về làm lại đới

liệu người ta có châm chước cho 1m56 qua vòng loại ko nhỉ? trông mình nhiều người còn tưởng tầm mét 6 cơ mà :">

có vạch ngoài cửa để đo bạn ạ, ko đủ chiều cao thì trả hsơ luôn. nếu có ng quen thì may ra, hoặc khéo miệng năn nỉ ỉ ôi hí

mềnh cũng 1m56 này, Hà Nội mà cũng bon chen xem sao, cơ mà trả hs về thì oải quá :-ss bạn nào thiếu chiều cao mà ủn đc hs vào ới cho tớ tiếng để tớ khỏi bò lên rồi bò về, tủi :((

có vạch đo chiều cao ở cửa ấy, đo chiều cao rồi mới đưa hồ sơ vào :-ss người ta kiểm tra hồ sơ kĩ lắm, đơn xin việc thiếu vài chữ ở chỗ kính gửi phải mang về viết lại luôn :-ss, tớ còn bị hỏi mấy câu linh tinh kiểu trước có đi làm gì o, hiện tại có đi làm ko......

Sáng nay thấy mấy mem thông báo là có đo chiều cao, cân nặng thật đóa các pác:D cũng ghê gớm nhỉ, tiểu đội UB-BG có ai từ HN hành quân về Vietcom Bắc Giang chiến đấu ko? :>

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,087
Tổng số thành viên
352,030
Thành viên mới nhất
inxsmerch
Back
Bên trên