Vietcombank Vietcombank Bắc Giang tuyển dụng 08 cán bộ [14.09.2012]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Hey!!! anh em quê Luyện đây rùi, cho tui điểm danh phát:D
K spam ở những topic như này anh nhé!:)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Tớ có bạn ĐH ak;)). Nhưng nguy cơ bị trả lại hs cao:-s

SĐ, LN nhưng là VCB đấy:))

Ý này là sao nhỉ? Bạn ĐH định nộp hộ ai/nhờ ai nộp hộ ak?:-/
T đang xem xét ;))
Làm sao mà bị trả hồ sơ :-w
T thấy c đủ đk còn j :-w
Thế dú vị là đỗ VCB SĐ với LN c có đi làm k? :))
Mà ko phải ở Chũ hay An Châu nhé ;))
Huyện m t ko thấy cái VCB nào nhỉ :D
Thích cái trên đường Hùng Vương :x

Bac Giang minh oiiiii! co nop phat nua, hi vong lan nay lai di giao luu hoc hoi them kinh nghiem, gap go cac anh chi. hihi! thi tuyen ngoai hn r chuyen nhan su ve bg thi may ra chu thi tuyen tai Bg thi la di cho vui thoi.

Bac Giang minh oiiiii! co nop phat nua, hi vong lan nay lai di giao luu hoc hoi them kinh nghiem, gap go cac anh chi. hihi! thi tuyen ngoai hn r chuyen nhan su ve bg thi may ra chu thi tuyen tai Bg thi la di cho vui thoi.

Bi quan zữ zậy ta, cứ chiến đấu hết sức coi, cơ hội dành cho tất cả mọi người mà, nhưng mà chắc là dành cho người Bắc Giang nhiều hơn:))

cùng cảnh ngộ rồi. Nhưng mình ở lạng sơn cơ, xuống BG thì cũng gần như bằng Anh văn của t chỉ là bằng B thôi .

Hì, mình quê ở BG mà nhưng giờ đang làm trên Hà Nội rồi nên mới muốn về BG thi chứ. 1m56 thì bốc phét lên 58 chắc được nhỉ? =))

T đang xem xét ;))
Làm sao mà bị trả hồ sơ :-w
T thấy c đủ đk còn j :-w
Thế dú vị là đỗ VCB SĐ với LN c có đi làm k? :))
Mà ko phải ở Chũ hay An Châu nhé ;))
Huyện m t ko thấy cái VCB nào nhỉ :D
Thích cái trên đường Hùng Vương :x
Sao mà phải xem xét, hay c chờ VCB HN tuyển đợt tiếp?;)), hay chờ VCB mở CN ở huyện mình?8-}
T đủ đk đâu:-<
Đi chứ sao k;)). Mà c biết tường tận các CN&PGD của VCB ở tỉnh mình ak?:-o
Huyện mình có Agri & EAB thôi thì phải.
@all: bạn nào cmt thì để lại thêm 1 dòng P/s: "Mình ở TP/huyện A" (Ví dụ A = TY nhé:D)

Sao mà phải xem xét, hay c chờ VCB HN tuyển đợt tiếp?;)), hay chờ VCB mở CN ở huyện mình?8-}
T đủ đk đâu:-<
Đi chứ sao k;)). Mà c biết tường tận các CN&PGD của VCB ở tỉnh mình ak?:-o
Huyện mình có Agri & EAB thôi thì phải.
@all: bạn nào cmt thì để lại thêm 1 dòng P/s: "Mình ở TP/huyện A" (Ví dụ A = TY nhé:D)

VietcomBank trên đường Hùng Vương - con đường đẹp nhất TP BG hiện tại, đối diện là Công viên tình yêu đầy thơ mộng, trong lành, nhiều gió bão để...chém; ôi, lãng mạn quá, thích Vietcom rùi, anh em hành quân về quê thui:D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,087
Tổng số thành viên
352,030
Thành viên mới nhất
inxsmerch
Back
Bên trên