Vietcombank Vietcombank Bắc Giang tuyển dụng 08 cán bộ [14.09.2012]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Sao mà phải xem xét, hay c chờ VCB HN tuyển đợt tiếp?;)), hay chờ VCB mở CN ở huyện mình?8-}
T đủ đk đâu:-<
Đi chứ sao k;)). Mà c biết tường tận các CN&PGD của VCB ở tỉnh mình ak?:-o
Huyện mình có Agri & EAB thôi thì phải.
@all: bạn nào cmt thì để lại thêm 1 dòng P/s: "Mình ở TP/huyện A" (Ví dụ A = TY nhé:D)
b-(Xem xét là tự nộp hay nhờ ng nộp cơ mà :-w
VCB HN có tuyển trg t đâu =((, có khi chờ đợi mở CN ở huyện m thật í, t với c về quê nộp nhá :)), rủ cả SN P nữa :)). Huyện m có cả NH chính sách XH nhé :>
Èo, t có biết đâu , t đoán thôi 8-}. Nhưng vừa search là chỉ có ở Bắc Giang với Hiệp Hòa thôi ;)), gần nhà c quá còn j ;))

VietcomBank trên đường Hùng Vương - con đường đẹp nhất TP BG hiện tại, đối diện là Công viên tình yêu đầy thơ mộng, trong lành, nhiều gió bão để...chém; ôi, lãng mạn quá, thích Vietcom rùi, anh em hành quân về quê thui:D
Mỗi lần đi qua HV ở BG t lại nghĩ đến đường Nguyễn Chí Thanh ở HN 8-}
P/s: Xì pam nốt Cóc ak :">

b-(Xem xét là tự nộp hay nhờ ng nộp cơ mà :-w
VCB HN có tuyển trg t đâu =((, có khi chờ đợi mở CN ở huyện m thật í, t với c về quê nộp nhá :)), rủ cả SN P nữa :)). Huyện m có cả NH chính sách XH nhé :>
Èo, t có biết đâu , t đoán thôi 8-}. Nhưng vừa search là chỉ có ở Bắc Giang với Hiệp Hòa thôi ;)), gần nhà c quá còn j ;))
Phải gọi là HH city mất thôi, Vietin cũng đã về đến đấy, Agribank thì rõ to, còn huyện mình thì...:-<
Tự đi chứ nhờ j, xem xét bố trí 1 hôm 3 ae SN xuống nộp cùng cho vui:D

E cực kỳ lạc quan đấy, k hề bi quan đâu anh mít tờ bank ạ \:D/.Em là sinh viên mới ra trường,chân ướt chân ráo cũng gọi là có tí kn đi thi ngân hàng,đc 1 lần và tại quê mình luôn nhưng đó là Oceon Bank Bắc Giang, vui lắm ạ :D.
Anh cũng quê BG à? ^^

E cực kỳ lạc quan đấy, k hề bi quan đâu anh mít tờ bank ạ \:D/.Em là sinh viên mới ra trường,chân ướt chân ráo cũng gọi là có tí kn đi thi ngân hàng,đc 1 lần và tại quê mình luôn nhưng đó là Oceon Bank Bắc Giang, vui lắm ạ :D.
Anh cũng quê BG à? ^^

Thi Ngân hàng cũng có áp lực chứ :D bạn thấy vui à, chứng tỏ rất lạc quan :P

Các bạn cho mình hỏi: Đơn xin dự tuyển viết tay là đơn xin việc viết tay hay là có mẫu để điền? vì mình lên trang web cua VCB ko down được mẫu đơn dự tuyển

Các bạn cho mình hỏi: Đơn xin dự tuyển viết tay là đơn xin việc viết tay hay là có mẫu để điền? vì mình lên trang web cua VCB ko down được mẫu đơn dự tuyển
Theo mình là viết tay hoàn toàn bạn ak. Giờ mấy NH lớn toàn yêu cầu tự viết đơn dự tuyển. BIDV, VCB, Exim bắt viết tay hoàn toàn, Vietin thì có thể đánh máy hoặc viết tay.

Trước VCB có mẫu đơn dự tuyển nhưng giờ vào mục đấy trên web không thấy link download. Bạn có thể tự sáng tạo đơn xin dự tuyển hoặc download 2 mẫu đơn dự tuyển sau để tham khảo:

- Mẫu đơn dự tuyển VCB Hưng Yên tại đây
- Mẫu đơn dự tuyển VCB CN KCN Bình Dương tại đây

Hai mẫu đơn trên chỉ khác nhau ở tên Chi nhánh. Bạn có thể tham khảo cấu trúc. Tuy nhiên bạn lưu ý Đơn xin việc thường chỉ nên viết trên 01 mặt của tờ giấy A4.

Vâng! nói k áp lực là k đúng, nhưng e vẫn lạc quan, bởi vì khi mình cố gắng hết sức r, điểm mình cũng nằm trong top đầu, và tự tin nói rằng mình đủ năng lực cũng như thấy đc điều đó qua ánh mắt nhà tuyển dụng => nhưng vẫn tạch thì k có gì buồn mà :)hơn nữa e mới ra trường, cũng hi vọng cơ hội vẫn sẽ mở ra. tái ông thất mã ;).
P/S: Mình là Phương Anh, ở thành phố BG, hi vọng nhận đc nhiều cmt chia sẻ kinh nghiệm từ đồng hương, đồng nghiệp trên ub nhé ;)

P/S: Mình là Phương Anh, ở thành phố BG, hi vọng nhận đc nhiều cmt chia sẻ kinh nghiệm từ đồng hương, đồng nghiệp trên ub nhé ;)
Thế này thì "nhất cự ly, nhì tốc độ" rồi bạn PA ak;)). Nếu không có gì thay đổi thì sáng 04/09 sẽ có 1 tiểu đội hành quân xuống TP;)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,087
Tổng số thành viên
352,030
Thành viên mới nhất
inxsmerch
Back
Bên trên