Vietcombank Vietcombank Bắc Giang tuyển dụng 08 cán bộ [14.09.2012]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Thế có biết bao giờ thi ko bạn ơi :))))
Tớ có, bao giờ thi sẽ biết:))
Mà nộp đc hồ sơ thì có chắc là đc qua vòng ko nhỉ :-ss
Cái này thì chắc chắn là không rồi bạn, giữa nộp được hs & pass vòng sơ loại hs là cả 1 sự "chả liên quan":-<. Trừ đợt tuyển toàn hệ thống của Vietin, nộp được hs, đóng phí thì đa phần được đi thi.

. Trượt 1 phần vì chính mình, 1 phần là thi tuyển tại Bg, k tránh khỏi sự thiếu công bằng.:D. Họ muốn công bằng cũng khó lắm. vì thêm 1 suất vào là thêm 1 mối quan hệ, thêm tiềm lực tài chính mà. Mình k có quyền, k có tiền nên rất khó để cạnh tranh công bằng.Các bạn vào huy động rất nhanh, thậm chí khi chưa cả biết mình có gói dịch vụ nào. 2tỷ/ 3 tháng nhưng họ huy động trong 1 ngày, gửi thẳng vào tk của họ, e k làm đc nên e thấy mình trượt cũng hợp lí mà :D
trong tủ k đc đụng đến :(
NH nào giờ chả muốn nhiều tiền, nhiều mối QH... nếu mà b cứ đổi lỗi cho cái lý do đó thì còn cố thi NH làm gì, có khi chỗ khác nó còn đòi 3-4 tỷ ấy chứ. Bạn đã cố gắng rồi nhưng có lẽ là từng đó vẫn chưa đủ đẻ thuyết phục ngta, NHTM ít ra cũng còn hơn chán nhà nước, người giỏi thực sự thì chẳng ai chê bao giờ cả.

VietcomBank trên đường Hùng Vương - con đường đẹp nhất TP BG hiện tại, đối diện là Công viên tình yêu đầy thơ mộng, trong lành, nhiều gió bão để...chém; ôi, lãng mạn quá, thích Vietcom rùi, anh em hành quân về quê thui:D

Đúng là Bắc Giang có mỗi con đường Hùng Vương là nhìn còn đẹp. Nhưng vietcombank đặt ở chỗ đấy mình thấy hơi khuất, chuyển xuống 1 tý đặt ở chỗ cafe 9 tầng của tech với maritimebank thì đẹp hơn ấy nhỉ

lại phải đi làm cái Giấy sức khỏe 2 mặt :-< chán chết...
Vậy bạn phải tự trách mình khi không đọc comment này của mình ở page 5 rồi;))
Đúng là Bắc Giang có mỗi con đường Hùng Vương là nhìn còn đẹp. Nhưng vietcombank đặt ở chỗ đấy mình thấy hơi khuất, chuyển xuống 1 tý đặt ở chỗ cafe 9 tầng của tech với maritimebank thì đẹp hơn ấy nhỉ
Vị trí ngã 4 Hùng Vương - Lê Lợi có thể nói là đắc địa nhất tp BG, Ocean vs MSB thế nào mà lại thuê được, mỗi bác chiếm 1 mặt của tòa nhà, mấy bác VCB, BIDV thì lẩn khuất;)). Nhưng với tiềm lực không giới hạn thì sớm muộn VCB, BIDV cũng xây CN ở chỗ lý tưởng hơn thôi. CN Đông Á trên đường Lê Lợi cũng khuất, lại hơi nhỏ, giờ đang xây CN mới ở chỗ nào đó rồi;))

Mình nộp hồ sơ rồi, nộp từ ngày thứ 2 nhận hồ sơ mà đã thấy nhiều lắm rồi, ko bit tỷ lệ chọi thực là bao nhiêu và tỷ lệ chạy chọt là bao nhiêu, nản quá đi
Đồng hương BG hộp mặt comment nào

Ồ ,cái này có lẽ e có cảm nhận tốt.họ có thiện cảm với mình hay không ^^!hơn nữa, lần đó thi e thoải mái lắm. tinh thần là đc thì đc k đc thì về đi biển :D nên e k áp lực gì cả.Cũng vừa mới bảo ệ khóa luận xg mà. còn ham chơi lắm :"> .Vòng phỏng vấn rất thích, không khí cũng k căng thẳng quá ^^.Đến vòng phỏng vấn lần 2, cũng là lần cuối để đi làm thì e đi sớm quá(Do ngân hàng báo), tới nơi có 1m bơ vơ ngồi 1h sau mới có người tới, đến lượt e thì cũng 2 tiếng sau. Ngồi lâu hơi nản, lại thêm dạ dày đau.Bước vào pv mà thấy sk k tốt cũng giảm k ít sự tự tin.em tự cảm thấy ngay sự nuối tiếc về mình của hội đồng tuyển dụng. Trượt 1 phần vì chính mình, 1 phần là thi tuyển tại Bg, k tránh khỏi sự thiếu công bằng.:D. Họ muốn công bằng cũng khó lắm. vì thêm 1 suất vào là thêm 1 mối quan hệ, thêm tiềm lực tài chính mà. Mình k có quyền, k có tiền nên rất khó để cạnh tranh công bằng.Các bạn vào huy động rất nhanh, thậm chí khi chưa cả biết mình có gói dịch vụ nào. 2tỷ/ 3 tháng nhưng họ huy động trong 1 ngày, gửi thẳng vào tk của họ, e k làm đc nên e thấy mình trượt cũng hợp lí mà :D
P/s ảnh ava là hôm cuối e đi pv về e tự sướng lưu lại hình ảnh đó.Cũng từ hôm đó đến giờ ,váy công sở vẫn bị treo trong tủ k đc đụng đến :(

Hãy biết chấp nhận vì thực tế luôn là thế, rồi em sẽ có cơ hội mặc lại bộ đồ đấy trong thời gian sớm nhất mà :)) nếu thick thì cứ mang ra mặc đi chém gió, góp bão, có ai cấm mặc đâu nhỉ, chỉ sợ...không mặc gì:D=))

Vậy bạn phải tự trách mình khi không đọc comment này của mình ở page 5 rồi;))

Vị trí ngã 4 Hùng Vương - Lê Lợi có thể nói là đắc địa nhất tp BG, Ocean vs MSB thế nào mà lại thuê được, mỗi bác chiếm 1 mặt của tòa nhà, mấy bác VCB, BIDV thì lẩn khuất;)). Nhưng với tiềm lực không giới hạn thì sớm muộn VCB, BIDV cũng xây CN ở chỗ lý tưởng hơn thôi. CN Đông Á trên đường Lê Lợi cũng khuất, lại hơi nhỏ, giờ đang xây CN mới ở chỗ nào đó rồi;))

Lúc nào làm ăn có lãi, đạt chỉ tiêu đề ra thì kiểu gì các bank đấy chả được xây toa hơn :)), còn ông nào làm ăn kém có khi lại chui vào ngõ...sâu hơn ấy chứ :P

mềnh cũng 1m56 này, Hà Nội mà cũng bon chen xem sao, cơ mà trả hs về thì oải quá :-ss bạn nào thiếu chiều cao mà ủn đc hs vào ới cho tớ tiếng để tớ khỏi bò lên rồi bò về, tủi :((

Bác ơi, e cũng ở HN đây, mai ngày kia mới đi về BG nộp hồ sơ, bác đi nộp chưa, ng ta có nhận hồ sơ k, e thấy ghi ưu tiên ứng viên BG nên hơi lo

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,087
Tổng số thành viên
352,030
Thành viên mới nhất
inxsmerch
Back
Bên trên