Vietcombank Vietcombank Bắc Giang tuyển dụng 08 cán bộ [14.09.2012]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
giờ mới biết có người tiếc vì k gặp mình này :">. hihi, mới lập nik trên ub nên nhiều cái ngơ quá đi

- - - Updated - - -

Tin vỉa hè ở đâu thế bạn ;))
đừng đánh tụt tinh thân nhau thế chứ bạn T_T. vừa ra trường đã bị các ngân hàng vui dập cho tơi tả mất hết cả tự tin thế này thì chít

Chưa ai được gọi đi thy à mọi người? hay là mình tạch ngay từ vòng hồ sơ? hay là có chân hết rồi? :((

giờ mới biết có người tiếc vì k gặp mình này :">. hihi, mới lập nik trên ub nên nhiều cái ngơ quá đi

đừng đánh tụt tinh thân nhau thế chứ bạn T_T. vừa ra trường đã bị các ngân hàng vui dập cho tơi tả mất hết cả tự tin thế này thì chít
Bạn PA nhà ở thành phố sáng sáng chiều chiều ra ngóng tin tức rồi lên Diễn đàn update cho ace biết với:D

Sáng sáng chiều chiều bạn phương anh đều k ra ngóng, toàn ra ngóng buổi tối ở hồ thôi, trém gió linh tinh. hihi! thông tin nội bộ bên vietcom thì p.a tịu =.=! cũng đg chờ đợi.hichic. k biết có vô duyên tạch từ vong hso k nữa :((

uh, thật đấy, cô mình làm bên vụ ngân hàng bảo mình là VCB lần này toàn con em cháu cha thui, cháu cố gắng nộp o HÀ NỘI còn có cơ hội. Hix, buồn ko nói lên lời

Hic..May mà mình vừa trúng tuyển bên GP ko thì chờ VCB lần này đến Tết mất :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,087
Tổng số thành viên
352,030
Thành viên mới nhất
inxsmerch
Back