Agribank [Very HOT] Agribank thông báo tuyển dụng 823 nhân sự ở nhiều vị trí (Tín dụng, Kế toán, GDV, TTQT..)

ah. t cứ tưởng 100 hồ sơ pv chọn 4 hồ sơ đi thi. tại trên kia có bạn bảo có 10 hs đi thi :p
Hehee, nói thế chứ bên m cũng chưa có kết quả, hôm mình đi thi đông lắm cơ.
Năm 2012 chị mình cũng đi thi, chắc khoảng 64 ng ấy nhưng phỏng vấn sau cùng cơ. Chị ấy tự học tự đỗ, giỏi lắm cơ. Ao ước!

CN mình kế toán là 30. Còn bao nhiêu là tín dụng nói chung hồ sơ cũng nhiều. Đi PV chỉ hỏi là bạn bit j về agri, giới thiệu bản thân và hỏi nếu như phân công đi huyện thì có đi không. Có nhiu à, hôm rài ráng ôn luyện mà nghe thông tin rất đáng tin cậy từ agribanker là buổi chiều có 6 bạn con e CB đậu hết mà kế toán 30Hs lấy có 10 đứa đi thi vậy thì còn vị trí nào cho e. Hic
Vậy mà bạn thi vẫn đậu mới hay, hơi đâu mà lo. Nếu đặt vào hoàn cảnh ba mẹ bạn làm Agri mấy cô mấy chú giám đốc hay đến nhà bạn chơi thì họ cũng sẽ có xu hướng ưu tiên cho bạn. Đâu cũng vậy, có điều môi trường Agri thể hiện rõ hơn mà thôi.

Cho mình hỏi năm nay chỉ thi 1 môn nghiệp vụ thôi phải ko? Có thi thêm tiếng anh hay tin học gì ko ạ?

Vậy mà bạn thi vẫn đậu mới hay, hơi đâu mà lo. Nếu đặt vào hoàn cảnh ba mẹ bạn làm Agri mấy cô mấy chú giám đốc hay đến nhà bạn chơi thì họ cũng sẽ có xu hướng ưu tiên cho bạn. Đâu cũng vậy, có điều môi trường Agri thể hiện rõ hơn mà thôi.
Vậy thì thi tuyển làm gì khi mà hồ sơ còn k qua dc vòng gửi xe

Mn ơi làm giúp mình 2 nv với :
1.Tại Ngân hàng X trên địa bàn tp Hà Nội ngày 1/1/2015:
Cty B nộp 1 UNC trị giá 350.000.000đ yêu cầu ngân hàng thanh toán gấp cho khách hàng K có tài khoản tại NHTM Y nằm trên địa bàn tp HCM. Cty B chưa có tài khoản thanh toán tại NHTM X.
Câu này có phải là mở tk cho Cty B r hạch toán bt đúng k mn?
2.Thanh toán tiền công tác phí cho cán bộ tín dụng: 3500.000đ theo giấy đề nghị thanh toán đã dc phê duyệt.Chi hỗ trợ hoạt động thể thao số tiền 4.457.000 đ . Số tiền này dc chuyển vào TK công đoàn của CN.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,226
Thành viên mới nhất
A Girl A Gun A
Back
Bên trên