Agribank [Very HOT] Agribank thông báo tuyển dụng 823 nhân sự ở nhiều vị trí (Tín dụng, Kế toán, GDV, TTQT..)

1/ Trả lại chứng từ cho khách hàng: Gấp hay ko gấp là việc của KH, ko có tài khoản sao chuyển được? nếu phỏng vấn thì quay sang tiếp thị cho Agribank: " Quý khách hãy bảo khách hang sang Agribank TP HCM giao dịch mở tài khoản, khoảng 30 phút sau là có tiền,có gì khó khăn liên lạc với em theo số Đt...Hi Hi

1/ Trả lại chứng từ cho khách hàng: Gấp hay ko gấp là việc của KH, ko có tài khoản sao chuyển được? nếu phỏng vấn thì quay sang tiếp thị cho Agribank: " Quý khách hãy bảo khách hang sang Agribank TP HCM giao dịch mở tài khoản, khoảng 30 phút sau là có tiền,có gì khó khăn liên lạc với em theo số Đt...Hi Hi
Anh ơi, cho em hỏi các công thức tính toán trong môn tính dụng thì mình học những môn nào chủ yếu ạ. Em cảm ơn anh

Anh ơi, cho em hỏi các công thức tính toán trong môn tính dụng thì mình học những môn nào chủ yếu ạ. Em cảm ơn anh
Em hỏi vậy thì chịu thôi, mỗi bài tập đều có những công thức riêng: trước tiên em phải lên đề cương từng dang bài tập rồi tập trung giải từ dễ đến khó.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle
Back
Bên trên