Agribank [Very HOT] Agribank thông báo tuyển dụng 823 nhân sự ở nhiều vị trí (Tín dụng, Kế toán, GDV, TTQT..)

các bạn cho mình hỏi: nếu đã lập gia đình rồi liệu có may mắn qua được vòng hồ sơ k? nghe nói các ngân hàng k thích việc ứng việc đã lập gia đình. vậy mình có nên nói rối khi viết trong phiếu đăng ký dự tuyển.
tuyển dưới 30 tuổi thì phải

Ôn những kiến thức chung nhất về tín dụng, luật các TCTD, luật dân sự..., coi lại về kiến thức kinh tế vi mô, vĩ mô..., học thêm về phân tích báo cáo tài chính, cách tính các chỉ số và ý nghĩa của chúng, học cách tính hạn mức tín dụng.... bạn ạ, cố gắng xem lại đề thi của các năm trước để bổ sung thêm kiến thức nữa bạn nhé, cố lên nào! Chúc bạn thành công nhé^^
Em cảm ơn anh nhé, nhưng mà chiều cao em không đủ, cỡ 1m52 gì đó thôi, thấy có vè bên đây đo ngặt, nên không biết em có nên nộp không nhỉ, hic hic

bạn ơi, cái gì không biết thì đừng phán như thánh nhé, mình con em trong ngành, nhà ở huyện vẫn pải đích thân đi nộp hồ sơ, ngày pv vẫn pải lên chứ làm gì có chuyện gửi một bộ hồ sơ là xong.
Bạn ơi, bạn điền xong form phiếu đăng kí chưa ? Bạn có thể cho mình xin tham khảo được k ạ :).

Mấy ông làm chính trị ở TW ( Con út N.T.Dũng, Bộ trưởng ngoại giao ... ) con cháu vừa ra trường đã vào thẳng các vị trí lãnh đạo của Tỉnh của TW chẳng pải thi gì thì các GS TS ... tuyên truyền là gia đình truyền thống chính trị ... Còn đây cộng có 3/10đ mà các bố làm um nên. Nghành nào chẳng có ưu tiên nên đừng tị. Ừ thì Agrib thế đó các bố ko thích thì đừng thi. OK. Còn mấy ng ko thi cũng vào chê bai này kia thì chỉ nói nên 1 điều agribank quá hot thôi. Như kiểu mấy ng mấy bài báo chê Đ.V.Hưng ấy :))

Hủy việc cộng điểm và giới hạn thêm ngày nộp hồ sơ rồi nhé mọi người

"Thông báo bổ sung thông tin tuyển dụng lao động năm 2015
(Cập nhật lúc 9:4 ngày 27/10/2015)

Agribank thông báo bổ sung nội dung tuyển dụng năm 2015.
Ngày 22/10/2015, Agribank đã có thông báo tuyển dụng lao động năm 2015, theo đó ngoài các nội dung về điều kiện, tiêu chuẩn, thi tuyển... đối với ứng viên dự thi, Agribank có quy định đối tượng ưu tiên là: con cán bộ hiện đang công tác tại các chi nhánh, văn phòng đại diện, các đơn vị thuộc Trụ sở chính của Agribank chưa có người con nào làm việc tại Agribank (con đẻ, con dâu, con rể, con nuôi hợp pháp) được cộng 30 điểm (thang điểm 100); trường hợp có từ 02 người con trở lên tham dự kỳ thi thì cũng chỉ cộng điểm ưu tiên cho 01 người con.
Việc ưu tiên cộng điểm đối với con cán bộ là nhằm khuyến khích động viên những cán bộ có nhiều cống hiến và chưa có người con nào làm việc cho Agribank, chủ yếu là cán bộ tại các khu vực nông thôn vùng sâu, vùng xa, biên giới, hải đảo...
Tuy nhiên, sau khi thông tin tuyển dụng đăng tải đã có một số ý kiến khác nhau nên ngày 26/10/2015, trong phiên họp bất thường Hội đồng Thành viên Agribank đã quyết định dừng việc ưu tiên cộng điểm và kéo dài thời hạn nhận hồ sơ dự tuyển thêm 02 ngày (ngày 01, 02/11/2015).
Hội đồng tuyển dụng Agribank yêu cầu các Chi nhánh thông báo rộng rãi trên các phương tiện thông tin đại chúng của địa phương và tạo mọi điều kiện để ứng viên nộp hồ sơ.
HỘI ĐỒNG TUYỂN DỤNG AGRIBANK

Hủy việc cộng điểm và giới hạn thêm ngày nộp hồ sơ rồi nhé mọi người

"Thông báo bổ sung thông tin tuyển dụng lao động năm 2015

Ngày 22/10/2015, Agribank đã có thông báo tuyển dụng lao động năm 2015, theo đó ngoài các nội dung về điều kiện, tiêu chuẩn, thi tuyển... đối với ứng viên dự thi, Agribank có quy định đối tượng ưu tiên là: con cán bộ hiện đang công tác tại các chi nhánh, văn phòng đại diện, các đơn vị thuộc Trụ sở chính của Agribank chưa có người con nào làm việc tại Agribank (con đẻ, con dâu, con rể, con nuôi hợp pháp) được cộng 30 điểm (thang điểm 100); trường hợp có từ 02 người con trở lên tham dự kỳ thi thì cũng chỉ cộng điểm ưu tiên cho 01 người con.
Việc ưu tiên cộng điểm đối với con cán bộ là nhằm khuyến khích động viên những cán bộ có nhiều cống hiến và chưa có người con nào làm việc cho Agribank, chủ yếu là cán bộ tại các khu vực nông thôn vùng sâu, vùng xa, biên giới, hải đảo...
Tuy nhiên, sau khi thông tin tuyển dụng đăng tải đã có một số ý kiến khác nhau nên ngày 26/10/2015, trong phiên họp bất thường Hội đồng Thành viên Agribank đã quyết định dừng việc ưu tiên cộng điểm và kéo dài thời hạn nhận hồ sơ dự tuyển thêm 02 ngày (ngày 01, 02/11/2015).
Hội đồng tuyển dụng Agribank yêu cầu các Chi nhánh thông báo rộng rãi trên các phương tiện thông tin đại chúng của địa phương và tạo mọi điều kiện để ứng viên nộp hồ sơ.

Thông báo bổ sung thông tin tuyển dụng lao động năm 2015

Em cảm ơn anh nhé, nhưng mà chiều cao em không đủ, cỡ 1m52 gì đó thôi, thấy có vè bên đây đo ngặt, nên không biết em có nên nộp không nhỉ, hic hic
Thì e cứ chuẩn bị một bộ hồ sơ rồi nộp chứ có mất gì nào, thường là sẽ sơ tuyển ngay lúc nộp hồ sơ luôn nên nếu không được e tìm cơ hội khác, không mất quá nhiều thời gian mà e :):):)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,222
Thành viên mới nhất
milfnutlife
Back
Bên trên