Agribank [Very HOT] Agribank thông báo tuyển dụng 823 nhân sự ở nhiều vị trí (Tín dụng, Kế toán, GDV, TTQT..)

ban oi luc nop hs thi minh co nop bo hso nhu v r,bjo mjh lam laj them 1 bo nua de nop vao nua ha ban,mjh chua co bang toeic v khj nao ngta moj yeu cau mjh nop nhj
Sau 6 tháng thì chắc mất rồi. Em phải bổ sung lại hồ sơ nè. Còn bằng toeic thì chịu khó lấy càng sớm càng tốt đỡ phiền về sau

@@ agribank tới giờ này vẫn còn gọi ứng viên đi làm hả các bạn =)) biết vậy hồi trước đi Cần Thơ thi rùi. hihi

mjh nop hs vao agri bac lieu. sau do dj thj. 29/12/2015 cog bo dsach trug tuyen ko co ten mjh. mjh nghj la out r. moi day 19/5 co 1 chj ben agri soc trang dt cho mjh noi mjh thj dau va hen mjh chieu 26/5 den agri soc trang de po bien j j do. nhu v la co the mjh lam o strag pk. mjh co can dem theo j ko cac ban. den do ngta co pog van mjh j nua hok. mjh lo qua.!!!!
chắc kêu đi làm thôi bác, em làm dc 4 tháng rồi, đến thì sẽ dc trao đổi nội quy, nhận việc thôi, bổ sung lý lịch, hồ sơ tè le nữa

ua ban oi sao mjh nghe chj o phong to chuc noi la dau tien thu vc 2 thag. r ky hd 1 nam. sau do ky hd ko thoi han. ak mak hd ko thoi han vs vo bien che co khac nhau ko v nhi ????
Cái khái niệm biên chế ở đâynó hơi mơ hồ. Xin nói rõ theo trình độ của mình nhé. Nhân viên ở đây làm việc có 2 dạng, dạng "biên chế" và dạng "hợp đồng"
Dạng "biên chế": đây là số nhân viên được Trụ sở chính giao (ví dụ: CN X được định biên là 100 người thì 100 người này là "biên chế"). Nhân viên biên chế cũng làm theo hợp đồng 1 năm, 3 năm, không xác định thời hạn
Dạng "hợp đồng" đây là số nhân viên ngoài 100 người trong ví dụ trên, ban giám đốc muốn tuyển thêm người thì sẽ ký hợp đồng với đối tượng cụ thể
p/s: ít ra bạn cũng hơn 22 tuổi rồi, viết tiếng Việt cho đàng hoàng dùm cái với

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,483
Thành viên mới nhất
mokatamtamcz
Back