Agribank [Very HOT] Agribank thông báo tuyển dụng 823 nhân sự ở nhiều vị trí (Tín dụng, Kế toán, GDV, TTQT..)

Welcome bạn. T cũng đang làm ở Bà rịa đợt tuyển vừa rồi. B đc phân về đâu làm chưa?

Haha. Chưa đâu chị ạ. Bảo thử việc ở hội sở rồi cho về huyện làm. Chắc làm phòng điện toán vì thi cntt. Chị làm mấy tháng thấy ổn ko???[/QUO
Oh, CNTT thì chắc làm ở hội sở thôi chứ huyện đâu có phòng điện toán.
T làm thấy cũng tạm ổn, ngoại trừ lương bổng ko như mình nghĩ :)))

mjh nop hs vao agri bac lieu. sau do dj thj. 29/12/2015 cog bo dsach trug tuyen ko co ten mjh. mjh nghj la out r. moi day 19/5 co 1 chj ben agri soc trang dt cho mjh noi mjh thj dau va hen mjh chieu 26/5 den agri soc trang de po bien j j do. nhu v la co the mjh lam o strag pk. mjh co can dem theo j ko cac ban. den do ngta co pog van mjh j nua hok. mjh lo qua.!!!!

Nhà chị ở BR luôn phải không? Mình xuống đó đc hỗ trợ ở nhà công vụ thời gian đầu. Sau đó kiếm nhà thuê? Không biết dưới br có phòng trọ giá rẻ ko nhỉ

mjh nop hs vao agri bac lieu. sau do dj thj. 29/12/2015 cog bo dsach trug tuyen ko co ten mjh. mjh nghj la out r. moi day 19/5 co 1 chj ben agri soc trang dt cho mjh noi mjh thj dau va hen mjh chieu 26/5 den agri soc trang de po bien j j do. nhu v la co the mjh lam o strag pk. mjh co can dem theo j ko cac ban. den do ngta co pog van mjh j nua hok. mjh lo qua.!!!!
Chắc là đúng rồi đó. Anh mang theo bộ hồ sơ giấy bằng cấp công chứng cộng giấy sức khỏe và đơn xin việc nha.

Nhà chị ở BR luôn phải không? Mình xuống đó đc hỗ trợ ở nhà công vụ thời gian đầu. Sau đó kiếm nhà thuê? Không biết dưới br có phòng trọ giá rẻ ko nhỉ
Mình cũng tỉnh khác tới đây làm thôi. Ở hội sở thì mình ko biết chứ ở huyện thì có nhà ở lại cho nv ở xa mà. Nhưng t ko ở, ptro ở đây cũng rẻ thôi b à :)))

Chắc là đúng rồi đó. Anh mang theo bộ hồ sơ giấy bằng cấp công chứng cộng giấy sức khỏe và đơn xin việc nha.
ban oi luc nop hs thi minh co nop bo hso nhu v r,bjo mjh lam laj them 1 bo nua de nop vao nua ha ban,mjh chua co bang toeic v khj nao ngta moj yeu cau mjh nop nhj

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,225
Thành viên mới nhất
Miss Peaches Me
Back
Bên trên