Agribank [Very HOT] Agribank thông báo tuyển dụng 823 nhân sự ở nhiều vị trí (Tín dụng, Kế toán, GDV, TTQT..)

Các bạn cho mình hỏi cái hình thức mà các chi nhánh gọi là sao thế nhỉ, kiểu như nguyện vọng 2 trong thi đại học đúng không, khi mà cùng khu vực nếu tỉnh này không đậu thì tỉnh khác còn chỉ tiêu người ta sẽ gọi cho mình hay sao, mình không thấy văn bản nào từ Trung ương nào nói về vấn đề này cả, vậy những bạn được gọi sau này có được vào biên chế không, hay chỉ là hợp đồng vụ việc, vì những người trúng tuyển đều đã kí hợp đồng từ khoảng tháng 1/2016, và đến nay hầu hết đã vào chính thức được khoảng 1,5-2 tháng rồi, Thực sự thấy chuyện này hơi khó hiểu, bạn nào có thông tin chia sẻ cho mình với,

Ừa. Ý là bên mình họ gọi mà giờ mình tới hỏi họ kêu chưa có quyết định nen mình k biết 1/6 tới có đi làm k
Dù sao thì em cũng đang chưa đi làm. Cứ co ai gọi thì đi thôi. Em nghĩ là họ gọi trước xem có ai chưa có việc ko để sắp xếp nhân sự đó mà. Rồi sau đó xin chỉ tiêu

Dù sao thì em cũng đang chưa đi làm. Cứ co ai gọi thì đi thôi. Em nghĩ là họ gọi trước xem có ai chưa có việc ko để sắp xếp nhân sự đó mà. Rồi sau đó xin chỉ tiêu
@@. Ừ. Họ kêu 1/6 đi làm. Tại minh đag thử việc chỗ khác. Nếu bên agri tuyển thì mình xin nhảy qa thôi. Mà giờ chưa thấy có tb gì hết. Chắc đợi tuần sau gọi lại hỏi thử cho chắc.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,456
Thành viên mới nhất
Tranduyyy
Back
Bên trên