Agribank [Very HOT] Agribank thông báo tuyển dụng 823 nhân sự ở nhiều vị trí (Tín dụng, Kế toán, GDV, TTQT..)

Cái khái niệm biên chế ở đâynó hơi mơ hồ. Xin nói rõ theo trình độ của mình nhé. Nhân viên ở đây làm việc có 2 dạng, dạng "biên chế" và dạng "hợp đồng"
Dạng "biên chế": đây là số nhân viên được Trụ sở chính giao (ví dụ: CN X được định biên là 100 người thì 100 người này là "biên chế"). Nhân viên biên chế cũng làm theo hợp đồng 1 năm, 3 năm, không xác định thời hạn
Dạng "hợp đồng" đây là số nhân viên ngoài 100 người trong ví dụ trên, ban giám đốc muốn tuyển thêm người thì sẽ ký hợp đồng với đối tượng cụ thể
p/s: ít ra bạn cũng hơn 22 tuổi rồi, viết tiếng Việt cho đàng hoàng dùm cái với
Thanks bác chia sẻ. Em thì vừa mừng vừa lo vì em đc nhận vị trí ở phòng điện toán. Nhưng có thông tin nh sẽ loại bỏ phòng này và nv ở đây một là nghỉ, hai là học thêm nghiệp vụ khác để tiếp tục làm việc như kế toán, tín dụng, thẻ,...

Thanks bác chia sẻ. Em thì vừa mừng vừa lo vì em đc nhận vị trí ở phòng điện toán. Nhưng có thông tin nh sẽ loại bỏ phòng này và nv ở đây một là nghỉ, hai là học thêm nghiệp vụ khác để tiếp tục làm việc như kế toán, tín dụng, thẻ,...
điện toán sát nhập vào kiểm tra kiểm soát nội bộ
bạn cũng nên suy nghĩ một chút, bỏ phòng điện toán luôn thì ai lo mảng IT ?

điện toán sát nhập vào kiểm tra kiểm soát nội bộ
bạn cũng nên suy nghĩ một chút, bỏ phòng điện toán luôn thì ai lo mảng IT ?
Em cũng ko biết sao nữa. Chắc khu vực rồi bắt mấy anh nhân viên đi công tác thường xuyên sửa máy. Hay phòng hành chính quản lý 1 người sửa duy nhất. Em nghĩ thế

Mình cứ tưởng Topic này đóng lâu rồi, hôm nay vào lại còn thấy mấy bạn trao đổi thì hơi lạ, Agribank chuẩn bị tuyển dụng năm 2016 tồi mà chỉ tiêu 2015 vẫn còn, hi hi, chúc mừng các bạn được gọi bổ sung của các chi nhánh nhé
Bạn nào được làm CNTT ở Agribank là có cơ hội tiến nhanh hơn các bạn ở nghiệp vụ khác đó, chăm chỉ , giỏi giang sẽ nhanh lên Sếp đó, cố gắng lên nha.

Mình cứ tưởng Topic này đóng lâu rồi, hôm nay vào lại còn thấy mấy bạn trao đổi thì hơi lạ, Agribank chuẩn bị tuyển dụng năm 2016 tồi mà chỉ tiêu 2015 vẫn còn, hi hi, chúc mừng các bạn được gọi bổ sung của các chi nhánh nhé
Bạn nào được làm CNTT ở Agribank là có cơ hội tiến nhanh hơn các bạn ở nghiệp vụ khác đó, chăm chỉ , giỏi giang sẽ nhanh lên Sếp đó, cố gắng lên nha.
Haha.bác nói vậy cũng thấy an ủi. Chứ em thấy làm máy móc nó hư suốt. Bỏ phòng cntt thì thuê người ngoài sửa máy hay mua máy liên tục nữa. Mà cntt toàn thứ bảo mật

A ơi, e cũng dc gọi bổ xung đi tỉnh khác, e nộp đủ hồ sơ và đi khám sức khỏe r nhưng vẫn chưa dc nhận quyết định. Ngta hẹn 13/6 đến. Thế sao bọn e h lại chưa dc nhận qđ vậy ?

A ơi, e cũng dc gọi bổ xung đi tỉnh khác, e nộp đủ hồ sơ và đi khám sức khỏe r nhưng vẫn chưa dc nhận quyết định. Ngta hẹn 13/6 đến. Thế sao bọn e h lại chưa dc nhận qđ vậy ?
chờ đi bạn, từ khi có kq đến khi đi làm mình mất 1 tháng đấy

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle
Back