Thưởng 30/4, 1/5

Rồi, xả lũ, từ giờ đến hết năm đảm bảo BIDV đói meo cho coi :D

Biết từ trước rồi :D Nên tranh thủ tận hưởng đi. Sau khi hoàn tất sáp nhập là xác định hạn hán dài hạn nhé. Giống năm 2012, trước khi CPH ai cũng nhận 1 cục khủng sau đó là 1 năm 2013 đói kém, mất mùa =)))

Biết từ trước rồi :D Nên tranh thủ tận hưởng đi. Sau khi hoàn tất sáp nhập là xác định hạn hán dài hạn nhé. Giống năm 2012, trước khi CPH ai cũng nhận 1 cục khủng sau đó là 1 năm 2013 đói kém, mất mùa =)))
Hic, nếu mà chia hết quỹ rồi đc thế này cũng không ăn thua lắm bác ah :(

Mấy bác làm máu GATO của em nổi lên sùng sục, im ắng từ tới tận 7h tối mới có tin nhắn 2,7 củ, ối trời ơi, tận 2,7 củ lận #há.hốc.mồm

Tính ra bên bác cũng khủng quá đó chứ.

Hôm nay, BIDV vừa có công văn chi dịp lễ 30/04 và 1/5: 6 lần lương vị trí năm 2014 :D
Vậy trong tháng 4, bên này có 3 công văn chia thưởng: chi bổ sung QTN 2014 (4 lần lương vị trí), chi thành lập ngành 26/4 (2 lần lương vị trí) và chi lễ 30/04 và 1/5 (6 lần lương vị trí). Tổng công em được 35 củ tất cả. :)

Nếu tính thêm các khoảng thưởng Tết và Chi bổ sung QTN từ tháng 12 năm ngoái đến giờ thì em cũng ngót ngét 115 củ ạ. :) (Chi quyết toán, tết dương, tết âm là 53 củ, quyết toán QTN và thành lập Chi nhánh 27 củ, giờ tháng 4 này thêm 35tr).

Mà bên VCB thì đều đều hàng năm chứ BIDV thì năm nay mới chi đậm như vậy. Hôm nay HO trực tiếp gọi điện và gửi mail khẩn cho các chi nhánh, yêu cầu chia hết toàn bộ quỹ thu nhập trong hôm nay, nếu không chia thì sang tháng 5 sẽ không được chia nữa vì kể từ ngày 5/5 , BIDV vẫn là BIDV nhưng không còn là BIDV cũ nữa. :D

Các bác làm vậy nhân viên mới vào như chúng em có chết đói hết àh ? :(

Các bác làm vậy nhân viên mới vào như chúng em có chết đói hết àh ? :(

Dù gì thì cũng chia theo hệ số lương vị trí, kết quả hoàn thành nhiệm vụ năm 2014. Do đó, ngay cả những người mới vào năm ngoái còn được rất rất ít thì bọn em không có gì là đúng rồi. :D Chốt số liệu 30/04 làm số liệu làm báo cáo tài chính trước sáp nhập mà, nên quỹ gì còn thì chia hết thôi. Nói chung kể từ 01/05 là 1 khởi đầu mới cho cả hệ thống.

Hic, nếu mà chia hết quỹ rồi đc thế này cũng không ăn thua lắm bác ah :(

Thì đã chia nhiều đợt bắt đầu từ tháng 12 năm ngoái còn gì (quyết toán 11 tháng ấy). Mình thấy chia thế là nhiều rồi đấy. Mọi năm đừng hòng mà dc chi như thế này.

Thì đã chia nhiều đợt bắt đầu từ tháng 12 năm ngoái còn gì (quyết toán 11 tháng ấy). Mình thấy chia thế là nhiều rồi đấy. Mọi năm đừng hòng mà dc chi như thế này.
Bác chắc chuyên viên cấp 7 rồi nên mới đc nhiều thế :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle
Back