Thưởng 30/4, 1/5

Bên e chi nhánh hạng 1 mà cấp 7 chắc được như bác thôi, hay chi nhánh bác hạng đặc biệt.

Chi nhánh em hạng 1 bác ơi. Em làm ở khối quản lý nội bộ nên chắc chắn không có cấp 7 rồi, cấp 6 là kịch khung. Em mới bậc 1 thôi nên so với các anh chị trong phòng bậc3, bậc 4 đã thấy chênh hơn 10 củ roài đấy nếu so với cấp 7 của khối kinh doanh thì...

Em nghe 1 ông anh làm phòng thanh toán quốc tế Vcb Thưởng 16 triệu và 1 chuyến đi thái free :))

Chi nhánh em hạng 1 bác ơi. Em làm ở khối quản lý nội bộ nên chắc chắn không có cấp 7 rồi, cấp 6 là kịch khung. Em mới bậc 1 thôi nên so với các anh chị trong phòng bậc3, bậc 4 đã thấy chênh hơn 10 củ roài đấy nếu so với cấp 7 của khối kinh doanh thì...
Thế thì chắc do quỹ chưa chia của từng chi nhánh, chứ như Cv cấp 7 bên qlkh hay pgd phong gd bên e đợt này 6 tháng cũng chỉ đc tầm 25 thôi ạ.

VCB thì cũng chia như BIDV ý, thường thì ngày lễ nào cũng có chút gọi là.
Tổng kết từ đầu năm đến giờ thì to nhất vẫn là Tết Dương lịch (15tr), Tết âm lịch (khoảng 45tr), 1/4: 12tr, 30/4: 22tr. (của mình là thế)
Thấy bảo hôm nay sẽ còn 1 ít chia quỹ phúc lợi cho 30/4 nữa. Không biết có thật thế không :rolleyes:
Ngoài ra trong năm thì bình thường sẽ còn 1 lần tổng kết quỹ lương năm trước vào ngày 30/6, năm ngoái mình được 45tr.
1 tháng lương tiền nghỉ mát chi vào T6-7, 2/9 được 1 tháng lương. 10/10 được 1 tháng lương. Tháng 11 thì hay có 1 tháng lương chi động viên. Tháng 12 thì có 1 tháng lương chi động viên quyết toán/chạy chỉ tiêu.
Ngoài ra thì tất cả các ngày lễ thông thường như 8/3, 1/6, 20/10 đều được 1-2 triệu chia vui.

Tính ra bên bác cũng khủng quá đó chứ.

Hôm nay, BIDV vừa có công văn chi dịp lễ 30/04 và 1/5: 6 lần lương vị trí năm 2014 :D
Vậy trong tháng 4, bên này có 3 công văn chia thưởng: chi bổ sung QTN 2014 (4 lần lương vị trí), chi thành lập ngành 26/4 (2 lần lương vị trí) và chi lễ 30/04 và 1/5 (6 lần lương vị trí). Tổng công em được 35 củ tất cả. :)

Nếu tính thêm các khoảng thưởng Tết và Chi bổ sung QTN từ tháng 12 năm ngoái đến giờ thì em cũng ngót ngét 115 củ ạ. :) (Chi quyết toán, tết dương, tết âm là 53 củ, quyết toán QTN và thành lập Chi nhánh 27 củ, giờ tháng 4 này thêm 35tr).

Mà bên VCB thì đều đều hàng năm chứ BIDV thì năm nay mới chi đậm như vậy. Hôm nay HO trực tiếp gọi điện và gửi mail khẩn cho các chi nhánh, yêu cầu chia hết toàn bộ quỹ thu nhập trong hôm nay, nếu không chia thì sang tháng 5 sẽ không được chia nữa vì kể từ ngày 5/5 , BIDV vẫn là BIDV nhưng không còn là BIDV cũ nữa. :D

MỘT BÁC THÌ VCB , MỘT BÁC THÌ BIDV. ĐỌC XONG BÀI THƯỞNG CỦA 2 BÁC LÀM EM CHOÁNG. NH EM THƯỞNG BÉ NHƯ CON KIẾN. NGHĨ MÀ BUỒN :(((

Mình HO, cũng cấp 6 bậc 1. Tính từ tháng 12 đến nay cũng đc tầm 130tr tiền thưởng, về thu nhập thì từ 1/1 đến hết tháng 4 thì cũng đc hơn 150tr chút, cũng gọi là ấm hơn mọi năm :D

Mình HO, cũng cấp 6 bậc 1. Tính từ tháng 12 đến nay cũng đc tầm 130tr tiền thưởng, về thu nhập thì từ 1/1 đến hết tháng 4 thì cũng đc hơn 150tr chút, cũng gọi là ấm hơn mọi năm :D

Chỉ hi vọng từ đây cuối cuối năm không có hạn hán là vui rồi bác ạ. Mà sao em nghi quá...:D

Nghe các bác khoe thưởng mà em thấy ảm đảm cho cái tương lai của nhân viên mới
tụi em quá :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,478
Thành viên mới nhất
vnzlvnvn60