Review Thi vào Vietcombank

Hi mọi người, mình mới nộp hồ sơ thi Vietcombank đợt này vị trí kế toán. Mình ko học chuyên ngành kế toán nhưng may sao hồ sơ vẫn được nhận. Mình có tìm đề thi của Vietcombank để ôn thì đều thấy ghi là: "Đề thi QHKH và kế toán của Vietcombank". Như vậy là QHKH (tín dụng) và kế toán là thi chung đề nghiệp vụ à mọi người? Mình thấy trên các trang tuyển dụng của Vietcombank đều lấy tiêu chuẩn chung cho tất cả các vị trí nghiệp vụ (kế toán, khách hàng, giao dịch viên). Vậy có phải tất cả vị trí này của Vietcombank đều thi đề chung ko?

Ai đã thi ở Vietcombank hoặc biết thông tin gì chia sẻ cho mình với nhé. Cảm ơn nhiều.

sáng mai có bạn nào làm bài test ở seabank k vậy? bạn nào đã thi rui cho mình xin ít kinh nghiệm với :)

Hi mọi người, mình mới nộp hồ sơ thi Vietcombank đợt này vị trí kế toán. Mình ko học chuyên ngành kế toán nhưng may sao hồ sơ vẫn được nhận. Mình có tìm đề thi của Vietcombank để ôn thì đều thấy ghi là: "Đề thi QHKH và kế toán của Vietcombank". Như vậy là QHKH (tín dụng) và kế toán là thi chung đề nghiệp vụ à mọi người? Mình thấy trên các trang tuyển dụng của Vietcombank đều lấy tiêu chuẩn chung cho tất cả các vị trí nghiệp vụ (kế toán, khách hàng, giao dịch viên). Vậy có phải tất cả vị trí này của Vietcombank đều thi đề chung ko?

Ai đã thi ở Vietcombank hoặc biết thông tin gì chia sẻ cho mình với nhé. Cảm ơn nhiều.
Hi bạn, bạn nộp khi nào vậy??? NH gửi mail thông báo bạn đã qua vòng hồ sơ và chuẩn bị test hả?? sao mình nộp lâu lắm rồi mà hok thấy thông báo j hết

Ko bạn ơi, m gọi lên phòng nhân sự hỏi, chứ m cũng chưa nhận đc mail hay thông báo gì hết.

em là sinh viên năm cuối, đang chờ giấy tốt nghiệp tạm thời còn bảng điểm của em đã có đầy đủ, em apply vào được không các anh chị?

Ơ thế mà t nộp ở chi nhánh HN thì họ bắt phải công chứng. Lúc đầu hồ sơ của t chỉ là bản foto, chị ấy ko để ý thế là 2 hôm sau gọi điện bảo t đi bổ sung trong ngày. Làm mình bữa sáng mua về còn chưa kịp ăn đã phải chạy như ngựa =))))). Đến lúc đấy mới biết bằng toeic cũng công chứng đc :))
tớ nộp ở nam định không công chứng. hihi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,555
Thành viên mới nhất
duyen770
Back