Review Thi vào Vietcombank

Hi mọi người, mình mới nộp hồ sơ thi Vietcombank đợt này vị trí kế toán. Mình ko học chuyên ngành kế toán nhưng may sao hồ sơ vẫn được nhận. Mình có tìm đề thi của Vietcombank để ôn thì đều thấy ghi là: "Đề thi QHKH và kế toán của Vietcombank". Như vậy là QHKH (tín dụng) và kế toán là thi chung đề nghiệp vụ à mọi người? Mình thấy trên các trang tuyển dụng của Vietcombank đều lấy tiêu chuẩn chung cho tất cả các vị trí nghiệp vụ (kế toán, khách hàng, giao dịch viên). Vậy có phải tất cả vị trí này của Vietcombank đều thi đề chung ko?

Ai đã thi ở Vietcombank hoặc biết thông tin gì chia sẻ cho mình với nhé. Cảm ơn nhiều.

Mấy bạn ơi cho mình hỏi hồi tháng 3 mình lỡ đăng ký thi quản lý rủi ro của VCB rồi, xui quá, giờ nộp VCB có biết không ta, thấy cái quy định " Không nhận hồ sơ đã từng thi VCB 6 tháng gần nhất" mà nản quá :(
Trong vòng 6 tháng không nhận đậu
Nộp cũng k qua được vòng sơ loại

bạn ơi cho mình hỏi:cái bảng điểm Toeic không công chứng nộp có được không vậy bạn.? tại mình đi công chứng họ bảo bây giờ không công chứng bảng điểm này nữa. mình công chứng Q10.
Nộp đc bạn à, bạn mang thêm bảng điểm gốc đi để đối chứng nữa nhé . :) t mới nộp như thế xong

bạn ơi cho mình hỏi:cái bảng điểm Toeic không công chứng nộp có được không vậy bạn.? tại mình đi công chứng họ bảo bây giờ không công chứng bảng điểm này nữa. mình công chứng Q10.
Bằng Toeic chỉ cần bản foto thôi bạn à.

mọi người ơi, có ai ở hưng yên thi vào vietcombank đợt này ko? thảo luận đi, t thi lần đầu nên ko có kinh nghiệm gì cả

Thi bắc trung nam thì miền trung sẽ thi ở đâu thế ah.thi trắc nghiệm hay viết ah.e cũng nộp hs nhưng ko có k.n gì.lên đây học hỏi các a cị.

Các anh chị cho em hỏi là nếu bây giờ em thi vị trí QLKH chẳng hạn nhưng sau này muốn chuyển sang vị trí khác (vẫn ở chi nhánh đó) như tín dụng hay quản lý rủi ro chẳng hạn thì mình phải thi lại hay là xin chuyển bộ phận ạ?
Em cám ơn ạ!

Thị vị trí nào vô vị trí đó, sau 1 năm kể từ ký HĐ thì đề xuất điều chuyển nội bộ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,421
Thành viên mới nhất
Airbourne Merch
Back
Bên trên