HOT Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Việt Nga (VRB)

• Bắt đầu Bắt đầu ntha
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Có bạn nào nộp đơn thi tuyển ở Ngân hàng Việt Nga đợt 30/8/2011 không? Ngân hàng này đã tổ chức thi tuyển chưa nhỉ ? T thấy ngân hàng này im hơi lặng tiếng quá!

vẫn chưa thấy gì à các bạn :(

---------- Post added 28-11-2011 at 03:52 PM ----------

tớ nghe ở diễn đàn khác các bạn ý nói vừa gọi điện hỏi họ bảo ngày mai mới bắt đầu tập hợp kết quả,trong tuần này có đó :D ko biết thế nào

Vừa đi phỏng vấn ở VRB về.
Phần 1: tự giới thiệu về bản thân = TA
Phần 2: hỏi về kinh nghiệm công tác
Phần 3: hỏi về nghiệp vụ
Ko bít sau bao lâu thì có kết quả nhỉ, hồi hộp chờ đợi.

---------- Post added 10-11-2011 at 02:24 PM ----------

Ko, đấy là mình hỏi lại cho chắc chắn thui, chứ cũng có Liên doanh trả = VND mà.

Minh không biết bây h chính sách của VRB đã thay đổi chưa ? Nếu giữ nguyên thì đối với người chưa có kinh nghiệm sẽ thử việc 2 tháng với mức lương 210 $ + 60$ phụ cấp còn đã có kinh nghiệm thì sẽ kô phải thử việc và trở thành chuyên viên 1 * với mức lương 300$ + 60$ phụ cấp còn nếu cấp senior thì khoảng 450$ + 60$ phụ cấp. Chúc thành công :)

tớ nghe ở diễn đàn khác các bạn ý nói vừa gọi điện hỏi họ bảo ngày mai mới bắt đầu tập hợp kết quả,trong tuần này có đó :D ko biết thế nào

Lại tiếp tục chờ đợi vậy.

---------- Post added 28-11-2011 at 04:37 PM ----------

Minh không biết bây h chính sách của VRB đã thay đổi chưa ? Nếu giữ nguyên thì đối với người chưa có kinh nghiệm sẽ thử việc 2 tháng với mức lương 210 $ + 60$ phụ cấp còn đã có kinh nghiệm thì sẽ kô phải thử việc và trở thành chuyên viên 1 * với mức lương 300$ + 60$ phụ cấp còn nếu cấp senior thì khoảng 450$ + 60$ phụ cấp. Chúc thành công :)

Bạn đang làm việc ở VRB ah?

bên trang webkinhte tớ thấy có 1 bạn hội sở chiều qua 5h dc gọi rồi.mình hết hi vọng rồi.có ai ở sở giao dịch ko :((

đã có 1 người được gọi điện rồi ! chắc sẽ còn nhiều người nữa được gọi !

tin mới nhất.tớ vừa gọi sở giao dịch.1 chị đang bảo giờ với trình lên tổng giám đốc các bạn à.sao hội sở chính lại có trước thế nhỉ

Bạn ý đã nói là chị phòng ns gọi yêu cầu hoàn thiện hồ sơ để trình lên cấp trên duyệt mà! Có lẽ chỉ có hs của bạn ý thiếu nên mới được gọi. Nghe tin có ng dc gọi làm m lo muốn chết, vẫn ôm đt hy vọng từ sáng đến h. hix

mình cùng thi tuyển vào RV , công nhân k hiểu sao mà ngân hàng này thi tuyển lâu thế không biết nữa , mỗi vòng cách nhau cả tháng trời , bạn thớ thi cùng đợt nhưng ngan hàng khách đã đi làm lâu rồi, còn tớ chờ từ 12/9 ( ngay nop ho so ) den giờ rồi ,nản quá haizzz quá lâu

Back
Bên trên