HOT Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Việt Nga (VRB)

Có bạn nào nộp đơn thi tuyển ở Ngân hàng Việt Nga đợt 30/8/2011 không? Ngân hàng này đã tổ chức thi tuyển chưa nhỉ ? T thấy ngân hàng này im hơi lặng tiếng quá!

bạn nào thi vr rồi ch mình hỏi đề thi chuyên viên quan hệ khách hàng dạng thế nào? Mình cảm ơn nhiều!

Có ai biết chế độ lương, thưởng và làm việc tại VRB như thế nào ko? Xin đa tạ

huong dan ca cuoc online
huong dan ca do bong da
huong dan ca cuoc bong da
huong dan ca do tren mang
huong dan ca cuoc tren mang
huong dan ca cuoc bong da
huong dan ca do bong da online
huong dan ca do bong da tren mang
huong dan ca cuuoc bong da online
huong dan ca cuoc bong da tren mang
huong dan ca do bong da truc tuyen
huong dan ca cuoc bong da truc tuyen

Tớ hỏi thì chị í bảo T2 đến lúc nào cũng đc, miễn là giờ hành chính.
Tớ thi HO, vị trí chuyên viên quản lý rủi ro.
Bạn có nhớ đề thi VRB như nào không? nghiệp vụ thì viết hay trắc nghiệm hỏi về vấn đề j...t.a thi ra sao?
P.V 100% t.a hết ah bạn

Mình mới thi vào VRB đây, đề thi nghiệp vụ gồm trắc nghiệm và 1 câu tự luận, các bạn ôn kế toán ngân hàng kỹ vào, ra khoảng 7-10 câu kế toán ngân hàng đây. Anh văn gồm chọn từ, sữa lỗi sai, viết lại câu, và viết 1 đoạn văn. Đề anh văn thì hơi bị "khoai" đấy

Đề viết đợt tuyển tháng 3/2014:
Đề khá dài, nhưng vẫn đủ thời gian.
Nghiệp vụ: 90 phút, gồm cả trắc nghiệm & tự luận. Bao gồm các kiến thức về XH (VD: ai vô địch "Chinh phục đỉnh cao" mùa vừa rồi, ai là Bí thư TƯ Đảng khóa XI,... @_@), kiến thức vi mô - vi mô (cung cầu blah blah...), BT tính toán, đưa ra ý kiến của bản thân về một vấn đề liên quan đến công việc mà mình apply
Tiếng Anh: trắc nghiệm (giống thi ĐH), đọc hiểu (giống IELTS) và viết luận (giống IELTS).
Cá nhân mình NX thì ko khó lắm nếu kiến thức đầy đủ và diễn đạt tốt. :)

Up lên cho đỡ chìm ạ.
Từ hôm thi viết đến hôm PV: 11 ngày
Từ hôm Pv vòng cuối đến hôm có KQ: 1 tháng 3 ngày :V

Có bạn nào thi pvan gần đây nhất tại VR ko nhỉ, pv bằng t.anh hay tiếng Việt vậy bạn :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,469
Thành viên mới nhất
roihoivaytay12
Back
Bên trên